Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Tư vấn Acura MDX

Hạng B2
30/8/15
161
168
53
em cũng đang kiếm 1 con 208 mà giá ở các salon cao quá, toàn mấp mé 1 tỷ

• Like
Reactions: Sinminsu
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Mua xe cứ theo giá thị trường và kiếm thợ nào giỏi check coi xe chất k là lụm bác ơi chứ bác đợi kiếm xe đẹp mà giá rẻ nữa thì y như chơi xổ số. Vd như xe chất bác trả giá thấp coi e bán k :D Còn với loanh quoanh 1 tỉ kiếm 1 con gầm cao 7 chỗ đi ngon và khá lành như MDX nếu có tùy chọn khác thì cũng đâu nghĩ đến nó làm gì :)

• Like
Reactions: siro-lavie
Hạng B2
27/9/11
203
75
28
46
Quần đảo Hoàng Sa
Em đang chạy 1 em 2008, lịch sử rõ ràng, đầy đủ option, cái gì đến hạn thay thì đã làm hết, bao test hãng luôn (xin hứa hỏng gì thay luôn cho AE) AE nào quan tâm ib mình nhá, đã thay mới rất nhiều món (phuộc, rotyn..) và đồ mua về sẵn còn rất nhiều để dành ajh.

Hạng B2
30/8/15
161
168
53
Em đang chạy 1 em 2008, lịch sử rõ ràng, đầy đủ option, cái gì đến hạn thay thì đã làm hết, bao test hãng luôn (xin hứa hỏng gì thay luôn cho AE) AE nào quan tâm ib mình nhá, đã thay mới rất nhiều món (phuộc, rotyn..) và đồ mua về sẵn còn rất nhiều để dành ajh.
Xe bác nội ngoại thất màu gì vậy ?

Tập Lái
8/4/17
33
19
8
48
Salon thì lúc nào chả hét giá toáng lên, tôi thấy mấy chiếc kêu giá 850-900 toàn nằm chờ hoặc hạ giá mới đi đc, toàn thị trường đang xuống dần đều mà, mấy chiếc ra hnàg được cũng trên dứoi 800 thôi.
Đừng nghe ai khích bác gì hết, nghe từ chính bản thân mình, tự mình cảm nhận, nếu cần tư vấn chuyên môn hoặc xem xét kỹ thuật thì cứ ra chính hãng cho chuẩn, phí dịch vụ 1,5tr k cao cho 1 chiếc xe sẽ gắn bó với mình trong thời gian dài.

• Like
Reactions: Sinminsu
Hạng B2
7/2/14
303
150
43
Trà Vinh
Salon thì lúc nào chả hét giá toáng lên, tôi thấy mấy chiếc kêu giá 850-900 toàn nằm chờ hoặc hạ giá mới đi đc, toàn thị trường đang xuống dần đều mà, mấy chiếc ra hnàg được cũng trên dứoi 800 thôi.
Đừng nghe ai khích bác gì hết, nghe từ chính bản thân mình, tự mình cảm nhận, nếu cần tư vấn chuyên môn hoặc xem xét kỹ thuật thì cứ ra chính hãng cho chuẩn, phí dịch vụ 1,5tr k cao cho 1 chiếc xe sẽ gắn bó với mình trong thời gian dài.
Ở quận 7 thì kiểm tra ở đâu bác?