Tập Lái
7/10/15
15
3
3
39
Chào anh em,

Tình hình làm mình đang định thay cặp mắt của em vợ 2 bằng cặp mắt mới - do cặp mắt hiện tại đã quá cũ và đấu độ tùm lum. Nên mạng phép hỏi anh em nếu mình ship cái này về thì gắp vô có oki không, có chỉnh gì nhiều không...vì mình gà về khoảng này lắm đây là vụ đầu tiền làm:

https://www.ecstuning.com/BMW-E46-325i-M54_2.5L/Lighting/View_All/ES2808156/

Cám ơn anh em đã tư vấn.

• Like
Reactions: 325iE46
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Chào anh em,

Tình hình làm mình đang định thay cặp mắt của em vợ 2 bằng cặp mắt mới - do cặp mắt hiện tại đã quá cũ và đấu độ tùm lum. Nên mạng phép hỏi anh em nếu mình ship cái này về thì gắp vô có oki không, có chỉnh gì nhiều không...vì mình gà về khoảng này lắm đây là vụ đầu tiền làm:

https://www.ecstuning.com/BMW-E46-325i-M54_2.5L/Lighting/View_All/ES2808156/

Cám ơn anh em đã tư vấn.

Nó là giá 1 cặp đó hay sao cubi áh. Bộ này là một giải pháp rất tốt về giá cả, nhưng chất lượng chắc chắn kg thể bằng hàng chính hãng, nhưng chấp nhận được.

• Like
Reactions: tbqh511 and 325iE46
Tập Lái
7/10/15
15
3
3
39
Hàng depo taiwan, giá 1 cặp thích thì chơi thôi nhưng nên thủ sẵn bóng và ballast sơ cua vì có thể tèo anytime đó em
cám ơn anh tư vấn có gì e sẽ sơ cua vài bóng đèn...hihi

Hạng B2
21/3/14
474
393
63
Giá một cặp đó bác. Đèn này depo, có bi nhưng xài bóng halogen. Bác mua về thì phải mua thêm ballast và bóng xenon nữa.

Hạng B2
11/6/07
230
13.103
93
Giá một cặp đó bác. Đèn này depo, có bi nhưng xài bóng halogen. Bác mua về thì phải mua thêm ballast và bóng xenon nữa.
Vậy bộ này mua về nhưng để bóng halogen zin gắn vô là sáng thôi nếu mình ko muốn nâng cấp lên xenon hả bác. Coi như là thay bộ chóa đèn cũ còn giắc cắm hay dây nhợ gì cũng để nguyên ko phải độ chế gì hả bác ?

Hạng B2
21/3/14
474
393
63
Vậy bộ này mua về nhưng để bóng halogen zin gắn vô là sáng thôi nếu mình ko muốn nâng cấp lên xenon hả bác. Coi như là thay bộ chóa đèn cũ còn giắc cắm hay dây nhợ gì cũng để nguyên ko phải độ chế gì hả bác ?

Đúng vậy. Nếu bác ko xài xenon thì cứ xài bóng halogen theo đèn của nó. Tuy nhiên bộ này xài chừng 3-4 năm là hỏng. Lúc đó mặt gương, nhựa lão hoá hết. Đèn này cũng như đèn đồ chơi lên bi cho cọt. Em xài qua và ship cho anh em gần chục bộ nên biết. Tầm tiền này bác nên nâng cấp bộ rin lên bi-xenon vẫn hơn. Đó là ý kiến của em

• Like
Reactions: KHOICOM and tbqh511