Thảo Luận Chung Close

Tập Lái
26/4/17
12
3
3
39
Xin chào các Bác, anh, chị trên diễn đàn
Em là sinh viên và được gia đình tạo điều kiện cho học bằng lái xe hạng B2. Em có lên google tham khảo trường để học thì có rất nhiều trường với học phí và thời gian học khác nhau. Nay em lên đây xin các bác trên diễn đàn bớt chút thời gian chỉ giáo giúp em chọn trường để học, với tiêu chí ít phát sinh học phí, học phí vừa phải, thời gian học đến khi có bằng không kéo dài quá... và đặc biệt ra trường có thể lái được xe. Vì em chưa biết gì đến otô nên mong được sự tư vấn tận tình của các bác. Em có thể đi xa học được chỉ cần tìm được trường tốt. Em xin chân thành cảm ơn và chúc các bác, anh, chị một ngày mới tốt lành!

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
1/6/15
5.555
28.531
113
Với hai tiêu chí thời gian học đến khi có bằng không kéo dài quá... và đặc biệt ra trường có thể lái được xe thì anh khuyên em chọn Hoàng Gia. Hồi xưa anh học đúng 7 buổi (14 tiếng) là lái được.

Hạng D
11/3/15
1.881
5.123
113
Với hai tiêu chí thời gian học đến khi có bằng không kéo dài quá... và đặc biệt ra trường có thể lái được xe thì anh khuyên em chọn Hoàng Gia. Hồi xưa anh học đúng 7 buổi (14 tiếng) là lái được.
Em cũng học Hoàng Gia. Hồi em học mới buổi đầu tiên là ông thầy đã giao xe cho em chạy từ bãi tập về văn phòng rồi :D Gần tới văn phòng ổng kêu đổi tài, chắc để văn phòng khỏi thấy.

• Like
Reactions: Honda 67
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
0909171263 - Thầy Đạo, trường Bách Việt, mình học thầy dạy kỹ và kết quả là giờ mình trở thành thầy dạy lái cho những người trong gia đình.:)

Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
Thế thì em nên chọn Hoàng Gia đi!
Phí học b2 xe thường hình như giờ là 9t3! Không phát sinh thêm chi phí! Học tầm 3 tháng rưỡi, thi đậu thì hình như nhận bằng từ 5 tới 7 ngày thì phải

Tập Lái
26/4/17
12
3
3
39
Thế thì em nên chọn Hoàng Gia đi!
Phí học b2 xe thường hình như giờ là 9t3! Không phát sinh thêm chi phí! Học tầm 3 tháng rưỡi, thi đậu thì hình như nhận bằng từ 5 tới 7 ngày thì phải
Giờ 9tr5 rồi a. E gọi hỏi bên đó báo vậy, ko biết học xe gì

Tập Lái
26/4/17
12
3
3
39
Học tiến bộ cũng được ,còn ko thì chọn hùng vương
Mấy trường này có bị trễ lịch thi ko a? E định học trong hè, kéo dài quá e sợ ảnh hưởng đến lịch học. Trên mạng mấy bác kêu trễ cả 6 tháng, có khi cả năm mới được thi