Tập Lái
26/7/08
21
0
0
TPHCM Q7
e đang đi con camry 2008 LD e muốn đổi camry nhập xin mấy a cho biết xe nhập có ưu điểm gì tốt hơn xe LD không mấy bác e cần mua ai có xe cho số đt e gọi..cám ơn mấy bác nhìu lắm..

lido79 nói:
e đang đi con camry 2008 LD e muốn đổi camry nhập xin mấy a cho biết xe nhập có ưu điểm gì tốt hơn xe LD không mấy bác e cần mua ai có xe cho số đt e gọi..cám ơn mấy bác nhìu lắm..

eo ơi người ta chơi xe từ xe cùi đến xe víp, bác chơi xe ngộ ghê, từ xe cùi đến xe cùi mía => dậm chân tại chỗ tại toyota camry 2.4G
SE camry 2.4G xét về mặt an toàn vs tiện nghi ko bằng camry 2.4G trong nước đâu bác ợ
ưu điểm hình dáng thể thao, khung sường cứng cáp, giá verry hight, có cửa sổ trời...
nhược điểm hao xăng hơn thằng LE, trang thiết bị tồi tàn, động cơ cũ mèm...!
theo tôi bác nên cho vợ 2 mình lên 1 bậc => camry 3.5Q ( LE ) khỏi phải chê vs phàn nàn, giá 67.500 USD 2008 mua đi rồi cảm nhận về em nó như thế nào nhé
gợi ý: động cơ 3.5l V6 VVT-i kep 6 số tự động ( ít hao xăng )

Last edited by a moderator:
Hạng B1
26/8/08
72
2
0
Không nên mua nữa bác ah vì Bác đã đi Cam 2008 rồi, nếu chán thì bác nên đổi vợ 2 khác chứ đừng cam nữa vì nhập hay LD cũng ko khác nhau là mấy. Bim3 đi Bác, Mer C cũng được, mới lạ hơn thì Audi A4 cho máu bác ah.

Cuong_AMG nói:
Không nên mua nữa bác ah vì Bác đã đi Cam 2008 rồi, nếu chán thì bác nên đổi vợ 2 khác chứ đừng cam nữa vì nhập hay LD cũng ko khác nhau là mấy. Bim3 đi Bác, Mer C cũng được, mới lạ hơn thì Audi A4 cho máu bác ah.

người ta đã nói là đổi xe trong phạm vi tầm tiền 60 ngàn trở lại hoặc hơn 1 tí ko quá 10 ngàn
bác này kêu đổi em Audi A4 eo ơi 88k đó bác ( đủ đồ chơi)

Hạng B1
29/12/06
77
0
6
Chài. Camry nhập hơn hẳn liên doanh về đẳng cầp và chất lượng, option ko thua gì liên doanh cả.
Cách âm rất tốt cảm giác lái rất đầm.
Nội thầt: sunroof, ốp gỗ ko thua gì liên doanh.
Em còn 1 e nhập, đờii 2008, màu bạc đang muốn gã đây bác ạ:D

Hạng B1
26/8/08
72
2
0
Hiep CTM nói:
Cuong_AMG nói:

người ta đã nói là đổi xe trong phạm vi tầm tiền 60 ngàn trở lại hoặc hơn 1 tí ko quá 10 ngàn
bác này kêu đổi em Audi A4 eo ơi 88k đó bác ( đủ đồ chơi)
Vậy thì xơi ngay em Mer C200 hoặc Bim 320 mới thôi, nhỏ nhỏ 1 tí nhưng có võ đấy.
Còn ko thì bác ráng tìm em Bim 525 hoặc 530 2005-2006, bảo đảm phê như con dê luôn
@LuLu: em đi Cam 3.5Q mà có thấy nhức đầu đâu Bác, Bác đi LS460 mới nhức đầu vì xe êm quá --> Say xe

Mer với Bim thì khác ah nha, nếu bác đi merE thì em bảo đảm sẽ êm và đầm hơn Cam nhập đấy, còn C hoặc Bim3 thì nó ồn ào hơn, nhưng em lại khoái cái tiếng ồn của em nó đặc biệt là Bim3 đấy, thế mới chết chứ lị

luuluu nói:
Bác nào đã chạy Camry nhập thì lên tiếng nhé, camry nhập đi êm hơn Mer E LD nhiều đấy !
Điều quan trọng nữa là Camry LD đi cực kỳ nhức đầu !

bác này nói chuyện nghe ngộ ghê
đi camry LE nhức đầu hả bác, chắc bác đi LS460 Quen rồi nên sang camry nhức đầu đó mà

dư tiền thì nói hàng LE ko bằng hàng SE, thiếu tiền hoặc đủ tiền mặc dù ko thích LE nhưng khi mua về thì mới biết LE chất lượng ko thua SE đâu nhé, chỉ thua ở bộ khung sườn mà LE ráp thôi,
Bác hết kiểu so sánh hay gì ma so sánh hàng SE vs LE vậy. Bác so sánh ác thế, so sánh Mer LE với camry SE => hết cách
có ai đi camry 3.5Q mà than nhức đầu đâu
có ai đi camry 3.5Q mà nghe người ta nói mình nghèo đâu
có ai đi camry 3.5Q mà so sánh với mer nhập đâu...!
.................................................................................!

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Hiep CTM nói:
luuluu nói:
Bác nào đã chạy Camry nhập thì lên tiếng nhé, camry nhập đi êm hơn Mer E LD nhiều đấy !
Điều quan trọng nữa là Camry LD đi cực kỳ nhức đầu !

bác này nói chuyện nghe ngộ ghê
đi camry LE nhức đầu hả bác, chắc bác đi LS460 Quen rồi nên sang camry nhức đầu đó mà

dư tiền thì nói hàng LE ko bằng hàng SE, thiếu tiền hoặc đủ tiền mặc dù ko thích LE nhưng khi mua về thì mới biết LE chất lượng ko thua SE đâu nhé, chỉ thua ở bộ khung sườn mà LE ráp thôi,
Bác hết kiểu so sánh hay gì ma so sánh hàng SE vs LE vậy. Bác so sánh ác thế, so sánh Mer LE với camry SE => hết cách
có ai đi camry 3.5Q mà than nhức đầu đâu
có ai đi camry 3.5Q mà nghe người ta nói mình nghèo đâu
có ai đi camry 3.5Q mà so sánh với mer nhập đâu...!
.................................................................................!

Bác viết gì em đọc không hiểu

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
nói:
Chài. Camry nhập hơn hẳn liên doanh về đẳng cầp và chất lượng, option ko thua gì liên doanh cả.
Cách âm rất tốt cảm giác lái rất đầm.
Nội thầt: sunroof, ốp gỗ ko thua gì liên doanh.
Em còn 1 e nhập, đờii 2008, màu bạc đang muốn gã đây bác ạ:D

Thêm 1ông buôn xe xuất hiện.

@lido79 : em khg nghĩ là đến giờ này vẫn còn có người thiếu thông tin như bác :D
U30 thi chuyển sang C class hay Bim3 hay hơn , đừng có nghe mấy ông buôn xe PR , làm như ở đây chưa ai xài Camry bao giờ .
Giúp bác 1 số thông tin cũ mèm http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=887034&high=camry