Tư Vấn Du Lịch Tư vấn du lịch Cà Ná

Tập Lái
28/8/21
10
10
3
Nghe nói khu này còn hoang sơ, đồ ăn ngon và rẻ. Ai có kinh nghiệm chia sẻ em với ạ.

Tư vấn du lịch Cà Ná

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/1/18
491
1.082
103
56
Theo ý kiến cá nhân tui thì Cà Ná cũng không hoang sơ gì, mà bình thường người ta hay dừng chân ăn uống trước khi tới Ninh Thuận hoặc trên đường ra Nha Trang. Có mấy quán như Vĩnh Hảo, Hòn Cò Cà Ná ăn được.

Hạng C
6/3/12
803
451
63
Du lịch thì Cà Ná thì đi thẳng vô Hòn Cò Cà Ná luôn nha, chỗ đó biển xanh, đẹp. Nhà hàng ăn ngon, giá hợp lý. MÌnh thì mới ở đó có 1 lần, nhưng mỗi lần đi Nha Trang đều ghé vô đó ăn trưa, cả đi lẫn về

View attachment 2669902

View attachment 2669903View attachment 2669904
View attachment 2669905
Nhìn ảnh bác chụp thích quá. Ở đây chỗ ngủ có được ko bác? Nhờ bác chia sẻ thêm ít thông tin :)

Hạng B2
1/5/12
370
96
28
Mình mới đi về, thích lắm. Bạn nên ở Hòn Cò resort 1 đêm. Rất đẹp. Bạn có thể lên Dinh Cố phía đối diện để ngắm toàn cảnh núi và biển cực đẹp. Nếu hên bạn có thể thấy 1 buổi hầu đồng ở đó. Bạn có thể đi vào thị trấn Cà Na (ngã ba đèn xanh đèn đỏ lớn,rẽ phải) ăn uống, trò chuyện với người dân và ra biển. Cũng cung đường này bạn có thể ra Phan Rang. Cung đường ven biển cực đẹp. Và nhớ đừng quê mua nước mắm Cà Ná nhé. Nước mắm cực ngon.

Hạng D
26/8/13
1.946
5.495
113
41
Biên Hòa - Đồng Nai
Nhìn ảnh bác chụp thích quá. Ở đây chỗ ngủ có được ko bác? Nhờ bác chia sẻ thêm ít thông tin :)

có bác, nó là rerort Hòn Cò mà. Bác đọc ở post này giúp e, e có chia sẽ trước đây

• Love
  • Like
Reactions: PMH82 and quyet_tam
Tập Lái
28/8/21
10
10
3
Dạ, cám ơn cả nhà.
Nước trong đẹp quá. Mà gần đó có mấy nhà máy nhiệt điện, ko biết nước non có bị ảnh hưởng gì ko nhỉ?

Hạng C
6/3/12
803
451
63
có bác, nó là rerort Hòn Cò mà. Bác đọc ở post này giúp e, e có chia sẽ trước đây

Cảm ơn bác nhiều! :)

Dạ, cám ơn cả nhà.
Nước trong đẹp quá. Mà gần đó có mấy nhà máy nhiệt điện, ko biết nước non có bị ảnh hưởng gì ko nhỉ?
Lâu lâu lượn nên mình nghĩ kệ thôi chứ giờ tìm chỗ nào trong lành chắc hiếm lắm bác :D

Hạng B2
29/1/18
491
1.082
103
56
Mình tắm gần bờ cũng không ảnh hưởng gì đâu. Hòn Cò Cà Ná Resort thì sạch đẹp, sẵn con đường ven biển Cà Ná-Sơn Hải chạy vô Phan Rang luôn, vừa đi vừa chụp hình bao đẹp. Lên hải đăng Mũi Dinh chụp hình, đồi cát Nam Cương, etc.
Nước mắm thì mình có ăn hiệu Quang Minh, ngon lắm. Nước mắm Cà Ná nói chung là ngon, biển Cà Ná có độ mặn cao nhất cả nước nên cá mắm là ngon hơn so với vùng biển phía Nam.