Hạng B2
23/6/06
192
124
43
Bác nào xài ford ranger tư vấn gùm em với , vì em làm ngành xây dựng nên cưới nó cũng tiện....nhưng thằng này lại không thèm giảm giá..hơi đau bụng đây
Cám ơn các bác nhiều

RE: tư vấn ford ranger

ôi, hôm qua thấy con rangể chở đầy dàn giáo phía sau, tiện ích vô cùng, tôi chọn loại này, nhưng tôi đi xe khác rồi nên chọn giải pháp thuê xe tải, vừa chở nhiều, vừa kiêm khuân vác, vừa rẻ.

Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội

bác cẩn thận với mấy em máy dầu nhất là thời điểm này ,hôm 15/7 này em đi đăng kiểm thấy nhìu xe máy dầu bị đưổi về lém trong đó có ford ranger ;everest ;transit .huynhdai couty ...và xe 0 có đăng kiểm bố thằng nào dám chạy ;sợ chết khiếp ,

Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long

hôm 15/7 này em đi đăng kiểm thấy nhìu xe máy dầu bị đưổi về lém trong đó có ford ranger ;everest ;transit .huynhdai couty ...và xe 0 có đăng kiểm bố thằng nào dám chạy ;sợ chết khiếp

Em đọc báo thấy có cả con Land Prado đời 2005 của một vị Lãnh Sự Quán nào cũng bị rớt đăng kiểm vì ko đạt tiêu chuẩn Euro II đó. Nếu thế thì các xe máy dầu ở Việtnam mình sẽ rớt hết..........................

Hạng B2
13/1/05
453
80
28
53

Nêu rớt đăng kiểm thì nhà sản xuất nói gi chứ???? vi có phải do mình đâu ma phỉa chụi chứ

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Máy móc mấy ông đó có vấn đề hết rồi....nếu rớt thì đi qua trạm ĐK khác nếu trượt tiếp thì sửa....không có khói không phải máy Diesel mùh

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.449
2.189
113
48
TP.HCM

Em nói khí không phải vì bác đang hỏi Ford Ranger nhưng nếu là bác thì em mua Dmax bác ạ :D:D

Tập Lái
27/12/05
18
0
0

bác nào rớt đăng kiểm ở TP HCM thì về Biên Hoà đăng kiểm, gần mà

Tập Lái
27/9/05
32
0
0

hI BÁC CHÓ TO,
bác nói thế náo chứ everest vừa mới ra, đăng kiểm được ngay, xe mới ma, bác nói chuyện chả có logic gì cả, chán quá!

Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội

đấy là xe mới thui bác à ,máy dầu tầm 5 vạn KM khói như wat chả ;em đố bác DK đc ;mấy bố đăng kiểm thốc ga cho 10 phút thì bít tay nhau ngay ;em nghe nói là fai lắp thêm bộ lọc khí gì đó
với cả xe đi bác mua máy dầu làm chi ;xe đi ồn lắm ,và hôi nữa ;mua máy xăng mà chạy ;có kd đâu mà sợ

Last edited by a moderator: