Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
Mình thấy dự án everich infinity của PDR cũng đã hoàn thành, vị trí cũng ngon, định tìm 1 chổ để thư giãn cuối ngày.
Lục tìm thì thấy năm 2016 trên OS cũng có 1 thớt tư vấn rồi, link: https://www.otosaigon.com/threads/tu-van-giup-em-everich-infinity-cua-pdr.8722372/. Nhưng đó là thời em nó còn bé, chưa có da có thịt.
Nay thấy em nó đã lớn phổng phao rồi, mông má đầy đủ, chổ lồi chổ lõm cũng hấp dẫn. Giá em nó cũng vào khoảng hơn 50 chục tr mà còn có chiết khấu khoảng 300 tr. Mà thấy cũng ít người ở.
Các anh OS cũng toàn dân săn hàng sành đời, có thể lý giải tại sao em nó giá hợp lý mà ít người ở. Hay tại em nó cành cao nên "lắm mối tối nằm không". Mình có hỏi sale thì toàn bảo ít hàng lắm, chỉ khi có đại gia nhả hàng thì mới có bán cho anh.
Các anh OS cho ý kiến tí về em hàng này. Có nên lấy em này không, hay em này đã bị thằng nào thịt trước rồi (nghi là anh Đông Á). Có bỏ công sức rước em nó về mà không ở với em nó được thi đau lòng lắm.

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Trong đây chắc các bác ý ko khoái em này? Mình thấy vị trí để ở cũng khá ok, ko biết pháp lý có gì trục trặc ko các bác ơi

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
nghe bà bán nước trước trụ sở cty bảo là sau khi sang nhượng dự án EVR2,3 thì tiền PĐ bao la nhé
PĐ trước lùm xùm thật , hụt hơi về tài chính với EVR2 nhưng tình hình hiện hiện tại đã ổn
Everich 1 Lê đại hành vận hành tốt đã lâu, sổ hồng đầy đủ

Riêng về Infinity em chia sẻ thế này
Vị trí ok, ngay trung tâm , dư món ăn chơi và tiện di chuyển các quận
Thiết kế tệ , mất không gian , diện tích, giá phù hợp với vị trí, có phần hơi đắt vì thiếu không gian , ngộp, ko thoáng
Pháp lý, cđt đang làm sổ , dự là sẽ có sổ trong năm 2018 luôn
Sau khi sang nhượng dự án cũ , đẩy mạnh hoàn thành nhanh dự án đang làm (sớm ra sổ INFINITY) và sẽ triển khai dự án mới

bác @vuichoithoaimai cho em lái 1 tý
cùng phân khúc , so với vị trí , thiết kế, không gian thì em quánh giá thằng em cùng .. mẹ khác cha là Millennium mặt tiền Bến Vân Đồn Q4 hơn
góc 2 mt đường , view trực diện sông Bến Nghé , tầng cao tý có thể view sông SG và Thủ Thiêm
10p đi bộ ra phố đi bộ Nguyễn Huệ,
cách 1 con sông là Q1 , phố Wall SG cũng như Infinity cách 1 con đường NVC

Thằng anh chỉ ngon hơn thằng em về tiện ích ngoại khu như ăn chơi nhảy múa các kiểu chắc chỉ 10p di chuyển
tư vấn giúp dự án everich infinity của PDR (thớt 2)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vuichoithoaimai
Tập Lái
25/10/13
0
113
28
Thằng PD nếu mà đàng hoàng, tiền bao la sau khi bán dự án ev2-3 thì đã không hẹn hò tới lui với khách hàng dự án River city rồi

Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
nghe bà bán nước trước trụ sở cty bảo là sau khi sang nhượng dự án EVR2,3 thì tiền PĐ bao la nhé
PĐ trước lùm xùm thật , hụt hơi về tài chính với EVR2 nhưng tình hình hiện hiện tại đã ổn

Thiết kế tệ , mất không gian , diện tích, giá phù hợp với vị trí, có phần hơi đắt vì thiếu không gian , ngộp, ko thoáng
Sau khi sang nhượng dự án cũ , đẩy mạnh hoàn thành nhanh dự án đang làm (sớm ra sổ INFINITY) và sẽ triển khai dự án mới

cùng phân khúc , so với vị trí , thiết kế, không gian thì em quánh giá thằng em cùng .. mẹ khác cha là Millennium mặt tiền Bến Vân Đồn Q4 hơn
góc 2 mt đường , view trực diện sông Bến Nghé , tầng cao tý có thể view sông SG và Thủ Thiêm

Thằng anh chỉ ngon hơn thằng em về tiện ích ngoại khu như ăn chơi nhảy múa các kiểu chắc chỉ 10p di chuyển
View attachment 778117
View attachment 778124
Mình thấy DA này đã xây xong từ đầu năm 2017, nghe bảo bán hết rồi. Nhưng đến nay vẫn rất ít nhà sáng đèn, không hiểu lý do. Nếu CĐT không có động thái thì mình nghĩ DA này dễ thành Thuận Kiều thứ hai.
Mình nhắm DA này vì nhắm gần trường học cho con cái.

• Like
Reactions: Martial009
Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Mình thấy DA này đã xây xong từ đầu năm 2017, nghe bảo bán hết rồi. Nhưng đến nay vẫn rất ít nhà sáng đèn, không hiểu lý do. Nếu CĐT không có động thái thì mình nghĩ DA này dễ thành Thuận Kiều thứ hai.
Mình nhắm DA này vì nhắm gần trường học cho con cái.
Chắc sắp kết thúc giai đoạn bàn giao
cách đây 3 tháng em có đưa KH mua ở lên xem thì hàng cdt vẫn còn mặc dù ko nhiều , công trình vẫn đang hoàn thiện bên trong va bên này giao thô nữa nên có lẻ chưa sáng đèn nhiều được

Tập Lái
5/8/17
9
6
3

View attachment 778117
View attachment 778124
Millennium h phải hơn EI 10 củ/m2 mà bác, phải hơn chứ hehe