Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
8/9/14
0
2
2
34
Hanoi, Vietnam
Chào các bác,
Em ở ngoài Hà Nội, đợt này gọi là có chút thay đổi công viện nên em muốn làm 1 căn trong Sài Gòn ạ, nhưng em mù tịt, k hiểu rõ lắm. Đợt trc vô đi qua Q7 khu PMH thấy hoa mắt qúa, em định hỏi để đầu tư trong Q7 xem sao? các bác nào hiểu rõ thì cho em xin ít ý kiến đóng góp với ạ, em cám ơn các bác nh nh nh lắm
em nghe nói hồi trc khu PMH chí có sổ hồng, k hiểu bh có thay đổi gì chưa ạ?
em cũng ham mà cũng lo :(

Hạng C
11/7/06
729
9.412
93
PMH có sổ đỏ bình thường, thời điểm này đầu tư PMH không hiệu quả, mua để ở thì mua thôi

• Like
Reactions: mebobob
Hạng B2
26/8/12
378
389
63
51
Em hóng xem bác Quang làm ăn gì được không nào, chắc con gái đại gia rồi bác ơi. Avatar này mà vào mua PMH thì phải biết.;)

Tập Lái
8/9/14
0
2
2
34
Hanoi, Vietnam
em định mua chung cư thôi ạ vì tầm tiền khoảng 4-4.5T chắc k đc nhà mătk đất đâu bác nhỉ
à đây là em, các bác đừng nói con út hay gì đó, em nghe lại mất ngủ :))

Hạng B2
26/9/12
246
60
28
40
Tân Bình
www.nhadatdongnambo.com
em định mua chung cư thôi ạ vì tầm tiền khoảng 4-4.5T chắc k đc nhà mătk đất đâu bác nhỉ
à đây là em, các bác đừng nói con út hay gì đó, em nghe lại mất ngủ :))
Tầm này cũng lấy được 2 căn bên em đấy mợ ạ :3dnhacnon:vì mỗi căn ở đây cũng tầm 2 tỷ thôi (gồm Giá trị nhà + đất đã có thuế vat + tiện ích đã được xây dựng + giá trị cộng hưởng gia tăng + pháp lý rõ ràng + sổ hồng từng căn) :3dnhacnon:

Tập Lái
8/9/14
0
2
2
34
Hanoi, Vietnam
cám ơn bác, em sẽ nghiên cứu tiếp, tại em đang muốn mua trong trung tâm để tiện đi lại thôi ợ :D

Status
Không mở trả lời sau này.