Tập Lái
9/8/14
15
1
3
36
Em muốn gắn đầu DVD không cần màn hình cho xe 16 chổ...nhưng em không biết DVD nào chất lượng và làm sao phân biệt DVD nào thật giả!!!
Em tính gắn KOVAN (3T8) nhưng nghe nhiều Bác than phiền nên em ngại quá!!
E cảm ơn!

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Bác mua DVD ko cần màn hình thì mua loại DVD 1Din được rồi bác. Bác nên mua tại những cửa hàng uy tín cho an tâm ah.
Gía DVD 1Din hàng hiệu thường rơi vào tầm 5trieu. Còn hàng TQ, hàng giả rơi vào tầm 1-2trieu. Ở mình, bán hàng giá thường ko bán giá cao như hàng thật đâu ah. Nên thông thường nhìn cái giá là biết hàng thật hay giả ah.

• Like
Reactions: thaytulangman
Hạng B1
26/7/13
63
16
8
bak co ranh thi ghe qua cho e o 296 an duong vuon,de xem hang va tu van nha bak.hang ben e co nhieu loai va gia ca hop ly.tat ca deu co bao hah han hoi.rat vui dc phuc vu bak

• Like
Reactions: RioDang
Tập Lái
9/8/14
15
1
3
36
mai em mang xe len làm....bác cho e so fone de tien lien lac!!
thanks Bac

Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
mai em mang xe len làm....bác cho e so fone de tien lien lac!!
thanks Bac
nếu bác muốn xài tốt thì mua hàng xịn đi, em bữa mua cái jvc gần 5tr xài rất là tốt còn mấy cái hàng tàu mua về xài cỡ 6 tháng là tèo mà nó kém đĩa kinh khủng. Còn cái hiệu Kovan em thấy của ông anh em xài cũng kén đĩa lắm

Tập Lái
23/8/16
1
0
1
Chào các bác , em đang xài con Outlander gắn đầu JVC KW-V50BT.
Hiện tại thường tải về từ Youtobe mấy file video và chép vào USB, cắm vào xe để nghe giải trí . Tuy nhiên hên xui, file thì coi được file thì không ( màn hình báo "No support" ).

Nhờ các bác chỉ giáo giùm nên giải quyết thế nào để xài được mấy file này. ( mở trong máy tính thì chạy được hết).
Em có xài thử chương trình AVC ( Any Video Convert) thì chỉ được 5 phút hoặc dưới 100MB ( bản miễn phí , mua thì 35 USD hơi hao). cũng không biết có chương trình nào hợp lí hơn không - mua cũng được.

Đa tạ.

H Phuc