Hạng B1
19/3/13
54
4
8
Hiên em đang làm một công việc có thể dư ra tầm 20tr/ tháng. sau khi đã trừ ra chi phí mỗi tháng cho bản thân, vợ và một con nhỏ (Em dưới 30 tuổi ạ). Nay em muốn tìm một kênh sinh lãi ổn định, để tích góp dần dần. Mong các bác tư vấn giúp em với ạ
- Em đã mua được tầm trên 30 cây vàng,đã có nhà ở, và chưa muốn xe hơi trước tuổi 40 ạ. Em đang phân vân giữa tích góp mua đất, mua cổ phiếu (dạng mua xong để đó, 2 - 3 năm sau quay lại), trái phiếu ...

Thanks các bác ạ

• Like
Reactions: chicong16
Tập Lái
10/11/16
0
3
2
30
em làm sale cả 3 nên đều có vấn đề hết
chủ yếu là bác muốn lãi thế nào thôi em mới tính được cho bác
rảnh thì cafe luôn chứ thật ra nó cũng dài dòng lắm ạ

Hạng B1
22/4/15
69
65
18
Hiên em đang làm một công việc có thể dư ra tầm 20tr/ tháng. sau khi đã trừ ra chi phí mỗi tháng cho bản thân, vợ và một con nhỏ (Em dưới 30 tuổi ạ). Nay em muốn tìm một kênh sinh lãi ổn định, để tích góp dần dần. Mong các bác tư vấn giúp em với ạ
- Em đã mua được tầm trên 30 cây vàng,đã có nhà ở, và chưa muốn xe hơi trước tuổi 40 ạ. Em đang phân vân giữa tích góp mua đất, mua cổ phiếu (dạng mua xong để đó, 2 - 3 năm sau quay lại), trái phiếu ...

Thanks các bác ạ
Bên em đang có kênh đầu tư tiền nhàn rỗi phù hợp với bác, cam kết trả lãi hơn 9%/năm cho bác. Nếu bác co quan tâm thì em xin phép được mời bác cafe tư vấn kỹ hơn.

Tập Lái
6/7/17
7
14
3
27
Gò Vấp
Bác muốn an toàn thì gửi vào NH nào lớn ấy. còn muốn suất sinh lợi cao thì đầu tư ck, bđs,...

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Ha ha. Bác đầu tư xây BOT đi, siêu lợi nhuận đó Bác, Mấy BOT quốc lộ 1 thì Bộ xơi hết rùi. Bác cứ về thôn xóm làm đường BOT tránh xóm và làm trạm thu cả xe cộ không đi đường BOT, Em thấy các Cụ ở trên tận thu vậy cả, Có tiền là các Cụ mắt mờ, tai điếc cả. :D:D:D

Hạng B1
18/11/15
62
1.466
83
54
ăn nhiều đồ sống vào tha hồ có lãi hahaha