Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
25/4/13
29
0
0
Nhà e định ngày kia đi thử Carmelina beach resort Hồ Tràm. Em chưa đi khu này bao giờ, em muốn tìm quán ăn trưa và quán ăn tối sạch sẽ, ngon, phải chăng ngồi thoáng mát quanh đó. Nghe nói nhà hàng đồ ăn mắc mà ko ngon nên các bác tư vấn hộ em với nhé. Em cam ơn các bác nhiều ạ!

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.380
93
Bác ghé quán Phương Trang cách đó khoang 8km. Giá cũng được, ăn ok. Thoáng mát rộng rãi vì có con sông nhỏ phía sau quán. Nhà e đi toàn ghé quán này ăn.

Bác google chắc có địa chỉ

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Bác ở khu này thì chạy thẳng vô TT Bình châu mà ăn thì tiện nhứt. Ở gần khu chợ Bình châu có 1 vài quán ăn (em hay ăn quán 2 Lộc). Nói chung ăn uống khu này bình dân, giá cả chấp nhận được vì gần chợ và cảng cá.

Hạng B2
12/3/07
117
57
28
44
Bác cứ ăn tại nhà hàng của Carmelina, vừa sạch, gần thoáng mà chi phi cũng hợp lý mà. Trước em đi rồi thấy thế

Hạng B1
30/6/13
72
11
8
30
Hôm sau e đi ngược lại tầm 1 km rẽ ra biển qua một dãy nhà nghỉ Bình dân Hoa Biển j đó, tới quán cuối cùng gần biển nhất ăn Hải sản tươi sống. Ghẹ 350 k/kg ăn được, ốc hương 450k/kg con khá bự nhưng nướng chưa kỹ, ốc mỡ đĩa bé tẹo lại tận 100 k mà ăn có vài con thối rồi, canh cá bốp nấu chua ăn chán và nhiều mỡ, cơm vét nồi toàn vầng mà 20 k tí tẹo. E xin 2 quả Chanh rửa tay cũng tính tiền 3k/quả ặc! Về cả nhà e đau bụng chác do ốc chưa làm kỹ. Chắc sau e chả dám ăn ở đó nữa.

• Like
Reactions: OtO.1983
Hạng B2
6/6/13
164
48
28
Daucunchip nói:
Nhà e định ngày kia đi thử Carmelina beach resort Hồ Tràm. Em chưa đi khu này bao giờ, em muốn tìm quán ăn trưa và quán ăn tối sạch sẽ, ngon, phải chăng ngồi thoáng mát quanh đó. Nghe nói nhà hàng đồ ăn mắc mà ko ngon nên các bác tư vấn hộ em với nhé. Em cam ơn các bác nhiều ạ!
Bac di sao roi? Gia ca ngay tet sao bac? E dang tinh di?

Tập Lái
25/4/13
29
0
0
Tết chắc vẫn thé thôi bác ạ. Chỗ này vắng teo mà. Dịch vụ cũng tàm tạm thôi mà các bác nhớ đừng làm hư hại cái gì bởi vì ở đây phạt nặng lắm. Nhà e bị bể cái ly súc miệng(mua ngoài chắc không quá 10k/cái), họ bắt phạt 60k đấy!

Ăn uống các bác vào nhà hàng gió biển mà ăn, em thấy ngon và phải chăng. Ăn mấy quán bình dân sát biển chỗ mấy cái nhà nghỉ bình dân về toàn tào tháo đuổi, nấu dở trừ đồ hấp, luộc, mà giá rất chát ko hề rẻ nha.

Status
Không mở trả lời sau này.