Tập Lái
21/12/15
40
14
8
33
chào các bác,

tình hình hôm trc em có hỏi đường đi Nha Trang vắng và ít xxx nhưng bà nhà em bh lại đổi y muốn đi đà lạt trc rồi qua Nha trang.
Các bác tư vấn giúp em đi đường nào tốt và chia sẻ giúp em những đoạn nào cần lưu ý mấy anh XXX ạ!

Cảm ơn và chúc các bác 1 ngày vui vẻ :)

Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
"Google Maps + Biển báo" là đi tới đâu cũng được.
Nếu ai nói "đường ABC ít xxx, mà lỡ bác dính ở đó. Bác đổ thừa ngta sao?" =))))))))))))

Tập Lái
21/12/15
40
14
8
33
"Google Maps + Biển báo" là đi tới đâu cũng được.
Nếu ai nói "đường ABC ít xxx, mà lỡ bác dính ở đó. Bác đổ thừa ngta sao?" =))))))))))))
dỗ9 thừaừa thi ko bac oi... em hoi de biet doan nao hay co bãy tốc dđộ hay j do thi em can than ah

Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Đi đường xa nên bình tĩnh mà chạy.
Chạy đúng tốc độ, đừng có đu theo xe dù gì hết. Với lại chạy trong khu vực Đồng Nai thì coi chừng "xe mồi", làm mình mất bình tĩnh, vượt ngay khúc ko được phép vượt là dính liền ah. Còn lại thì bình tĩnh & đúng tốc độ mà chạy nha bác.
Chúc bác du lịch vui vẻ!

• Like
Reactions: nguyenhungkdcbh
Hạng F
13/1/06
13.891
35.964
113
tự em cũng ko có kinh nghiệm đi xa bh nên cũng hơi lo
Chưa đi xa bao giờ, thì ai cũng lo thôi.
Cứ tự tin điềm tĩnh lái là được, tuyến đường này quanh co đèo dốc, chạy cẩn thận hơn. Chúc an toàn vui vẻ.

• Like
Reactions: aH0Ha
Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Đoạn SG - ĐL thì bác ngâm cứu các post trên đây vì có rất nhiều bài rồi nhé, đoạn từ ĐL - NT thì đường tốt và ngắn nhất là đi hướng vào khu Hồ Than Thở, ngay đó có ĐT723 (phía Lâm Đồng) qua đèo Khánh Lê, các địa danh như thác Yang Bay, rồi ĐT652 (phía Khánh Hòa) là ra tới QL1, quẹo trái chạy khoảng hơn 2km nữa tới ngã 3 Thành. Chiều dài cự ly từ Hồ Than Thở đến ngã 3 Thành đường vào TP Nha Trang chỉ khoảng 122km, suốt tuyến chỉ có một hoặc hai chốt đoạn gần ra tới QL1 địa phận Khánh Hòa. Bác cứ đúng tốc độ là vô tư đi tới nơi, về tới chốn thôi ạ.

• Like
Reactions: kimbmw
Hạng B2
7/9/15
192
194
43
47
chào các bác,

tình hình hôm trc em có hỏi đường đi Nha Trang vắng và ít xxx nhưng bà nhà em bh lại đổi y muốn đi đà lạt trc rồi qua Nha trang.
Các bác tư vấn giúp em đi đường nào tốt và chia sẻ giúp em những đoạn nào cần lưu ý mấy anh XXX ạ!

Cảm ơn và chúc các bác 1 ngày vui vẻ :)
Đèo khánh lê đẹp tuyệt, bác đi lên đà lạt xong xuỗng nha trang bác

• Like
Reactions: Black Tomato