Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
Như tiêu đề, em đang có ý định mua chung cư tầm 90m2 ở loanh quanh khu vực thảo điền hoặc an phú hoặc metro quận 2. Ngân sách dự kiến tầm 3tỷ, yêu cầu trả góp. Nếu có dự án nào nhận nhà trong năm 2016 thì ok
Các bác có thông tin tư vấn gúp em.

Cám ơn các bác nhiều

Hạng C
4/5/13
701
3.943
93
Như tiêu đề, em đang có ý định mua chung cư tầm 90m2 ở loanh quanh khu vực thảo điền hoặc an phú hoặc metro quận 2. Ngân sách dự kiến tầm 3tỷ, yêu cầu trả góp. Nếu có dự án nào nhận nhà trong năm 2016 thì ok

Cám ơn các bác nhiều
Giờ chỉ có mấy cái đáp ứng yêu cầu: lexington, masteri, the Ascent

Tập Lái
4/12/15
7
111
28
36
Ascent thi duoc cai la CDT thiet ke va tien ich can ho kha la dep trong cac du an o q2. Nhu full window, ho boi party, va bon tam. Nhung khong co tien ich nhu sieu thi nen can cai gi gap phai di bo ra circle-k khoan 200m.

Masteri thiet ke k dep lam, nhung duoc nam ke ben vincom mall va ke ben xlhn nen vi tri thi khoi noi roi.

Tropic Garden thi duoc cai la gia thap hon 2 cai o tren, nhung ve ngoai ra gia thi tropic garden khong co diem noi bat gi het.

Hạng F
2/3/14
12.226
127.964
113

Cám ơn các bác nhiều
Với yêu cầu của bác thì Masteri là hợp nhất !

Status
Không mở trả lời sau này.