Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Nếu bác thực dụng thì hãy lấy Triton động cơ êm ái, tiết kiệm nhiên liệu, máy lạnh sâu, chạy sướng, hệ dẫn động ngon, ghế ngồi thoải mái, bán kính quay đầu trong phố cũng tốt...
Còn thiên về kiểu dáng thì lấy Colorado e thì chưa thấy điểm gì nổi bật từ nó trừ cái tự khởi động mà chả cần thiết lắm.
Bác cứ coi các clip díscovery hay nghiên cứu, khảo sát hầu như họ đều chọn bán tải Nhật như Navara, Triton, Hilux là sẽ hiểu tại sao nó dc gọi là thực dụng.
E thì vote cho Triton mivec vì nó quá tốt trong tầm giá 7xx (như 1 chiếc SUV thực thụ với mức giá này).
Gia đình mà 5 người thật cũng chả cần mua SUV nếu đã lấy Triton.

Em ủng hộ ý kiến bác nhưng có lẽ cần phải "cứng" hơn một chút với anh Mit vì vừa rồi không có Mivec bán, bắt người dùng đợi lâu quá họ chuyển sang mua con khác hết.

• Like
Reactions: Tranquanghuy2366
Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Em ủng hộ ý kiến bác nhưng có lẽ cần phải "cứng" hơn một chút với anh Mit vì vừa rồi không có Mivec bán, bắt người dùng đợi lâu quá họ chuyển sang mua con khác hết.
Trách là trách họ còn cố vớt chuẩn euro2. Cuối năm dám nhập về nhiều mới lạ. Bán không ra kịp hạn coi như ôm sô.

• Like
Reactions: TamQuy
Hạng B2
21/1/17
401
349
63
BIên Hòa
Theo em tìm hiểu giữa tháng 12 a Mit về chuẩn Euro 4

Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Cái đó là dự kiến nghe bác. Em biết Mit bán chưa hết xe cũ sẽ không nhập về lô mới. Thời gian sẽ xê xích tùy vào tốc độ bán xe cũ hiện tại. Tất nhiên trừ trường hợp 01/01/2018 không bán được xe cũ (euro2) buộc phải đem mẫu mới về.

Cái đó là dự kiến nghe bác. Em biết Mit bán chưa hết xe cũ sẽ không nhập về lô mới. Thời gian sẽ xê xích tùy vào tốc độ bán xe cũ hiện tại. Tất nhiên trừ trường hợp 01/01/2018 không bán được xe cũ (euro2) buộc phải đem mẫu mới về.
Xác nhận là cuối năm nay về vài chục e bán lai rai nhé các huynh

• Like
Reactions: triet gpvn
Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Xác nhận là cuối năm nay về vài chục e bán lai rai nhé các huynh
Hi vọng các đại lý đẩy nhanh mẫu cũ. Sang năm nhập về nhiều tí để tránh tình trạng khan hàng ngoài ý muốn. Ai đời mua xe tải mà xếp hàng như siêu xe. Hehe.

Hạng B2
2/11/17
107
8
18
31
1. Không muốn nghe nói dóc vì bất cứ lý do gì. Chuyện tăg thuế là chuyện xưa nay của nhà " Quan " . Mà đã là chuyện của Quan thì Dân lấy cú gì biết ...mà còn đòi ...bàn như đinh đóng cột !!!
2. Buôn bán cứ việc buôn bán , khi nào có cái giá tốt hẵng hay. Giờ vẫn chưa có giá mà đã thấy hù dọa , thì làm sao cái giá nó " tốt " cho được ?
3. Chém..như thế mà còn bảo là " cần phải ..chuyên nghiệp ..hơn ??? " , thôi , ăn gì anh mời.
Cảm ơn góp ý của anh.
Em mới vào, có nhiều thiếu sót.
Em là tư vấn bán hàng, nên em muốn cung cấp thông tin cho khách!
Khách em tư vấn không cần mua xe, chỉ cần người quen của họ có nhu cầu, thì nhờ đến em tư vấn là thành công rồi ạ.

Tập Lái
16/6/16
41
26
23
42
E cũng như bác. lái hết mấy con bán tải hiện có luôn. cuối cùng vào chung kết còn 2 con Triton mivec và wildtrak 3.2. Triton mới máy quá êm. ngồi thoải mái. sướng hơn wildtrak nhiều. cuối cùng hẹn lái thử lại lần cuối và múc luôn wildtrak (phần lớn vì wildtrak 6 túi. sync 3 có sẵn bluetooth, nam tính hơn)
giờ mà cho e chọn lại e sẽ chọn triton =))
Vì sao mà bác lại muốn quay lại vậy?