Tập Lái
3/10/20
1
1
1
Xin chào mọi người,
Hiện tại em đang phân vân mua căn hộ ở Cosmo City, mà đọc review của mọi người thì có phần nhiều tiêu cực quá. Em với vợ thì làm ở ngay Q7, thấy dịch vụ tiện ích ở Cosmo cũng đủ cho cuộc sống hằng ngày. Tài chính em tầm 3t quay đầu.
Các post review thì cũng từ năm ngoái. Hôm trước em có qua xem trực tiếp thì thấy là cũng ổn, không có nhiều vấn đề lắm. Mà sao các tầng có vẻ như vẫn chưa có đông các hộ vào ở thì phải?
Mọi người có thể cho em xin chút review được không ạ?
Cảm ơn mọi người rất nhiều!

• Like
Reactions: tuanbuitbtbvn
Hạng B2
16/10/16
221
292
63
Từng ghé coi chung cư này cách đây 2 năm, giá lúc đó tầm 2t4-2t6 căn 2pn giao thô. Được cái lợi phần lô gia k bị tính vào diện tích căn hộ còn layout cảm giác đi vào rất bí, căn 2pn k có ban công. Hồ bơi nhỏ, phí ql mắc, hình như 17k/m2. 2 năm trước đã bán có sổ sẵn và hỗ trợ gói vay k lãi rồi mà cư dân cũng chỉ lèo tèo, tới nay có vẻ cũng k khả quan hơn :)

• Like
Reactions: kyogod
Tập Lái
21/10/17
8
2
3
36
chỗ này ông anh mình bảo là do phong thủy, ngay cạnh bệnh viện quận 7, nên hơi ế ...

Tập Lái
3/8/16
24
27
3
51
chỗ này ông anh mình bảo là do phong thủy, ngay cạnh bệnh viện quận 7, nên hơi ế ...
Vậy Scenic Valley, Green Valley cũng ngay cạnh bệnh viện FV, Tâm Đức mà sao không thấy ế ?! :)

Hạng D
12/11/14
1.344
1.698
113
trần thấp, dính dớp gì đó thành ra vô duyên luôn, dù đã có sổ hồng, vị trí ok. dưới sthi, đối diện trương học, bên cạnh bv...