Tập Lái
6/4/19
10
4
1
Xin chào các bác,
Mình lang bang tìm nhà mãi chưa ra nên lại đăng lại nhờ các bác tư vấn. Mình làm ngã tư PN, tài chính cả vay thì tầm 2 tỉ. Mình cần tìm căn chung cư không xa chỗ làm quá. Chung cư có sổ vì mình cần vay, có thang máy. Sạch sẽ, yên tĩnh là được, mình không cần chung cư mới.
Các bác có thông tin thì hướng dẫn giúp mình với. Hôm giờ mình xem bên khu q4 và q7 mãi cũng chưa được căn ưng ý.
Mình cám ơn.

• Like
Reactions: vanmaithuan
Hạng B2
6/3/11
272
2.049
93
Xin chào các bác,
Mình lang bang tìm nhà mãi chưa ra nên lại đăng lại nhờ các bác tư vấn. Mình làm ngã tư PN, tài chính cả vay thì tầm 2 tỉ. Mình cần tìm căn chung cư không xa chỗ làm quá. Chung cư có sổ vì mình cần vay, có thang máy. Sạch sẽ, yên tĩnh là được, mình không cần chung cư mới.
Các bác có thông tin thì hướng dẫn giúp mình với. Hôm giờ mình xem bên khu q4 và q7 mãi cũng chưa được căn ưng ý.
Mình cám ơn.
- Bên p15 Gò vấp có chung cư Osimi, giá 2t hơn chút, nhung đang nop ho so cap sổ rồi, kiem ai chua nop mua để vay, bàn giao gần 1 năm

• Like
Reactions: He2019
Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Chung cư gần khu vực này giá tầm 2 tỷ bác tham khảo bên Mỹ Phước, ngay chợ Bà Chiểu

• Like
Reactions: NGUYENVO
Tập Lái
10/8/18
49
15
8
30
bdsdongnam.com
Centana Q2 đi bác. có sổ, tuy hơi nghịch đường, nhưng tương lai là đại đô thị của sài gòn. đi Q1 qua hầm là., giá còn mền 2,8 tỷ. 2PN . mua em bán luôn cho nè. căn đó em đang cho thuê.

Hạng B2
17/5/17
106
21
20
31
bác tìm hiểu thử chung cư Diamond Riverside ở quận 8 nha, cuối năm bàn giao nhà, ngân hàng cho vay 70%, giá tầm 2 ty - 2ty 2( đã VAT) cho căn 73m2, 2pn 2wc.
Vị trí nằm ở đường võ văn kiệt, khúc cầu rạch cây.

• Like
Reactions: vios2011
Hạng B2
30/5/17
336
190
68
32
The Park residence Nhà Bè tí nhưng cũng tiện đi Q1, Hưng Phát 1 Lê Văn Lương, Bellaza Q7, Era Q7 nhưng em đánh giá cao mé giáp Nhà Bè hơn vì tiện đi lại Q1

25/2/13
1.071
10.040
113
Xin chào các bác,
Mình cám ơn.
Ngã 4 Phú Nhuận thì táng ngay cái chung cư Miếu Nổi, sáng đi bộ tà tà trên con đường Sanfranxichlong thần thánh mà đi làm.

Hạng B2
15/5/19
152
511
96
Bác thảm khảo thử phú gia hưng phường 15 gò vấp xem. Case của bác giống bạn em và cọc bên đó 2 tuần trước rồi. T7 này làm tân gia. Khu đó hẻm cụt nhưng yên tĩnh và mát mẽ phù hợp an cư lạc nghiệp.