Tập Lái
28/10/13
39
24
18
Sau thời gian dành dụm em có được khoảng 400-500 tr với mong ước sở hữu một em 5 chổ hoặc 7 chổ , nhờ các bác tư vấn cho em xe nào em có thể ợ ... em cũng lăn tăn em escap ... mong các bác giúp với

Tập Lái
31/10/13
19
0
0
bác thích số sàn hay tự động? thích mẫu thời trang (đồ chơi xe) nhiều hay ăn chắc mặc bền? bác note một số cái đi, e tư vấn theo tầm hiểu biết của e cho. camry 2003 và forte 2010 là 2 trường phái hoàn toàn khác nhau. ^^ (dù nó cùng tầm tiền). hỏi để tránh đi lạc đường bác ơi!!!

Tập Lái
28/10/13
39
24
18
Mình thích số sàn và thích 5-7 chổ vì gia đình cũng đông it thì 4 nhiều thì 6 .... mong bác giúp đỡ

Tập Lái
31/10/13
19
0
0
Vậy thì Escape 2.3L bác nhé, mazda premacy cho số tự động, bền lắm. Zace surf, ford everest cho số sàn. Tất cả những dòng đó đều bền vô đối nếu tìm đc xe còn tốt. Em cũng giúp mấy ông anh tìm đc xe và giờ vẫn lăn bánh ngon. hjhj. Kinh nghiệm từ thực tế. Tầm tiền của bác thì cũng tìm đc kha khá xe rồi đấy. Bác đã nghía mẫu nào chưa? (dễ gì ko ^^) đưa lên mọi người góp ý cho. Em cũng từng như bác thôi, sau 8 năm xài xe thì bác sẽ khác. Cứ thoải mái đi bác...