Hạng B1
12/11/16
51
12
8
28
xin chào mng e là thành viên mới muốn nhờ mng tư vấn giúp là e đang định mua 1 chiếc xe 7 chổ để chạy grab vs để gia đình đi mà e ko biết là nên mua loại nào là tốt vs thích hợp vì là chiếc đầu nên e chưa có kinh nghiệm gì cả vs cho e hỏi thêm chút là bây h chạy grab có còn ổn ko ai đã từng chạy qa rồi thì cho e xin vài lời góp ý ạ e xin cảm ơn mng

Hạng B1
27/10/16
90
10
8
30
xin chào mng e là thành viên mới muốn nhờ mng tư vấn giúp là e đang định mua 1 chiếc xe 7 chổ để chạy grab vs để gia đình đi mà e ko biết là nên mua loại nào là tốt vs thích hợp vì là chiếc đầu nên e chưa có kinh nghiệm gì cả vs cho e hỏi thêm chút là bây h chạy grab có còn ổn ko ai đã từng chạy qa rồi thì cho e xin vài lời góp ý ạ e xin cảm ơn mng
Chào Bác theo thông tin em biết thì sang năm dòng xe nhỏ sẻ không được grab hay uber hổ trợ nha. Được bác mua các dòng sedan, CUV.

• Like
Reactions: tâm lê
Hạng B1
12/11/16
51
12
8
28
Chào Bác theo thông tin em biết thì sang năm dòng xe nhỏ sẻ không được grab hay uber hổ trợ nha. Được bác mua các dòng sedan, CUV.
SUV cũng ko dc hả bác vì e định là chạy đỡ rồi bắt khách đi tỉnh nữa

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Bác cứ làm em inova kinh doanh cho lành sau này cũng dễ thanh lý. Mua cho gia đình sử dụng thì ko nên nhưng mua kinh doanh thì quá nên

Hạng B1
12/11/16
51
12
8
28
Bác mua 7 chổ thông dụng thì có Toyota Inova, Bác thấy sao?
mấy đứa bn nói e mua fortuner đi nhìn nó đẹp mà h thì e cũng đang kết con pajero sport nên chưa biết sao nhưng chắc e mua toyata rồi

• Like
Reactions: boylucky
Hạng B1
12/11/16
51
12
8
28
Bác cứ làm em inova kinh doanh cho lành sau này cũng dễ thanh lý. Mua cho gia đình sử dụng thì ko nên nhưng mua kinh doanh thì quá nên
e thấy mấy con 2016 gần nhà quá trời luôn bác nhìn cũng đẹp lắm mà giá e thấy ko mê dc

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Bác kiếm em cũ cũng đời đừng sâu quá và xem kỹ chút. Mà chạy dịch vụ người ta chạy số sàn cho kinh tế

Tập Lái
10/12/16
14
6
3
32
XIN CHÀO BẠN.
Mình có chạy dịch vụ Grab và Uber. theo như minh được biết. Grab là 10k/km, Uber chia ra thành loại 1 uber X gia 6k/km uberblack khoảng 11.700/km. nên tốt nhất bạn nên chạy 7cho khách đi tỉnh nhiu. chay uber rất ok. con muon tiet kiem xang de chay dich vu hãy gọi cho minh minh sẽ vạch cho bạn con đường đi tốt nhất vua kinh doanh dich vu vừa chở gia đình đi chơi. giữ xe bền nữa đủ doanh thu nuôi gia đình. tất cả free nhé. SDT 0962297957

Hạng B1
12/11/16
51
12
8
28
Bác kiếm em cũ cũng đời đừng sâu quá và xem kỹ chút. Mà chạy dịch vụ người ta chạy số sàn cho kinh tế
đúng rồi có mua e cũng mua số sàn vs tại e thấy nhìu người thích bề ngoài hơn chứ ko qtrong bên trong nó ntn nên e định làm con mới luôn