Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Đù bô giờ rể dữ ta. Xe Đù bô có một dàn lạnh à, bác chủ mua chạy dịch vụ phải gắn thêm mấy cái quạt để hơi lạnh chạy ra phía sau. Sao bác chủ không thêm tí nữa làm em Joily, hay thánh zace

• Like
Reactions: Đông Phong Vân
Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Đù bô giờ rể dữ ta. Xe Đù bô có một dàn lạnh à, bác chủ mua chạy dịch vụ phải gắn thêm mấy cái quạt để hơi lạnh chạy ra phía sau. Sao bác chủ không thêm tí nữa làm em Joily, hay thánh zace
Nói thật với bác nếu 2 loại bác nói = giá với doblo thì mình vẫn thích doblo hơn.quan trọng máy móc ngon thôi còn dàn lạnh cũng dễ cải thiện mà bác...

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Nói thật với bác nếu 2 loại bác nói = giá với doblo thì mình vẫn thích doblo hơn.quan trọng máy móc ngon thôi còn dàn lạnh cũng dễ cải thiện mà bác...
chà... nghe bác nói e ham quá. giờ hông lẽ bán Jolie mua Doblo về "cải thiện" lại dư vài chục củ chơi ta?!:)

Tập Lái
28/11/18
20
5
5
39
Chào anh, cho e hỏi về cảm nhận chạy doublo thời gian qua của anh đi ạ? E đang học lái xe thôi, nên có mê xe tý xíu. Kinh tế trung bình nên chỉ dám mơ một chiếc xế cỏ giá rẻ để tập tành, chở gia đình đi về quê. Xem trên chợ thấy thích con doublo lắm, chắc cảm giác giống anh ngày xưa. Nhưng các tiền bối đi trước (có kinh nghiệm trong mua bán xe) thì liên tục ngăn cản, chê bai dòng xe này, e hoang mang quá. Một lần mua xe là trút cạn hầu bao, vay mượn tứ phía, cộng thi chi phí bến bãi,bão trì, nên em muốn tiền chi ra cho đáng với sở thích. Chứ mua con Citivan cho lành mà chạy rồi mà cứ mơ ước doublo thì cũng chả sướng tý nào. Biết bài đã lâu, nhưng e vẫn mong có sự tương tác của a em hội fiat.