Hạng B2
3/11/11
202
40
28
đi ra ngoài nhiều người nhìn chứ bác, đi chiếc màu đen hay màu trắng tới nhà ai người ta giật mình
Thích thì nhích bác, sao phải xoắn, có nhiều xèng thì mer v220 hay v250, không thì bình bình thôi thế cho lành

• Like
Reactions: PMH82
Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Quan trọng là mục đích mua xe. Nếu chỉ để trải nghiệm thì có tiền + thích = quất. Em không có tiền nhiều, kg chạy dịch vụ, chỉ đi cá nhân và chở gia đình đi du lịch nên em đang nhắm sedona cho nó kinh tế (máy dầu) + dáng ổn (không giống thằng Ford Transit thu nhỏ như Tourneo).

Hạng B2
8/2/17
107
164
43
Em cũng thích con này cho gia đình. Nhưng mà coi cái này xong thấy hơi lo lắng nếu lựa chọn em nó

Hạng B2
3/11/11
202
40
28
Em cũng thích con này cho gia đình. Nhưng mà coi cái này xong thấy hơi lo lắng nếu lựa chọn em nó
Ông làm cái clip này em nghĩ lần đầu mua xe, mua em này rồi lại đứng núi này trông núi nọ, con này nước ngoài nó chạy ầm ầm họ chả kêu, các bác cứ nghĩ có hãng xe lớn nào nghiên cứu sản xuất xe mà sản xuất ra thất bại không bán được đâu. Sắm xe tăng ngồi trong cho đỡ ồn các cụ nhỉ.

23/2/21
1
0
1
30
Quan trọng là mục đích mua xe. Nếu chỉ để trải nghiệm thì có tiền + thích = quất. Em không có tiền nhiều, kg chạy dịch vụ, chỉ đi cá nhân và chở gia đình đi du lịch nên em đang nhắm sedona cho nó kinh tế (máy dầu) + dáng ổn (không giống thằng Ford Transit thu nhỏ như Tourneo).
Em biết có một con đã độ sẳn Limousine như video, Dàn 5 loa B&W, Cốp điện. Cửa lùa điện. Ốp gỗ , mâm thể thao.....Giá 1ty350. xe lướt mới chạy 490 km. sdt em 0901059993 Xe ở sg.