400 - 500 triệu lần đầu mua xe nên mua sedan nào?

• Total voters
    33
Tâm lý mấy bác hiện tại đang lăn tăn là chờ tới 2018 mới mua hay mua liền! Nếu có nhu cầu đi lại nhiều & cảm thấy tới 2018 mà đỡ tốn dc 100tr chở lên so với giá xe hiện tại thì nên chờ ( xe trong cùng phân khúc với nhau ), nếu ko dc khoản đó thì mua xe trong thời gian này, vừa che mưa che nắng cho vợ con vừa chạy kiếm thêm lúa. Em thì làm sales bên Mitsubishi,nên sẽ hướng khách lấy xe trong thời điểm này để có doanh số đó mà,hihi. Hiện model xe Attrage dc nhiều bác chọn để chạy dịch vụ lắm, tiếc kiệm xăng dữ lắm ah, chất lượng ok .Nếu cần thông tin thêm xe thì alo em nhé,
Tư vấn mua xe lần đầu trong tầm giá 400 - 500 triệu

• Like
Reactions: baovame
20/7/17
13
2
3
28
Mình cũng có tầm 500 triệu, đang băn khoăn giữa 3 xe (số sàn): huyndai i10 sedan, Mitsubishi Attrage và Nissan Sunny. Mình vừa thi lấy bằng mới mua xe lần đầu. Mình chủ yếu chở con đi học, cuối tuần về quê (cách nhà 70km) và thỉnh thoảng chạy dịch vụ (cưới, hỏi). Và mình cũng đang băn khoăn không biết mua bây giờ hay đợi đến năm 2018. Nhờ các bác tư vấn giúp mình. Cảm ơn các bác nhiều.
Nissan Sunny đi bác, trong 3 xe thì Sunny ngồi rộng nhất, cách âm tốt và cũng tiết kiệm nhiên liệu nữa. Xe lăn bánh tầm hơn 500 chút thôi.
Bác quan tâm gọi em theo số này nhé: 090 944 04 28, em bên Nissan Sài Gòn. Chúc bác chọn được xe tốt cho gia đình :)

Tập Lái
23/5/16
21
3
3
36
Q.9, Tp. HCM
kasco.vn
các bác muốn bán xe thì cứ bem giá tốt chi tiết vào đây, anh em người ta xem lựa chọn cho nhanh, thời buổi kinh tế thị trường cứ inbox qua lại nhắn nhủ nhau em thấy mất thêm công đoạn quá. Hiện em cũng đang băn khoăn xe trong phân khúc này,500tr đổ lại em thấy Attrage MT hợp lý chỉ có cái máy nó ồn quá, bác nào thích MT ráng lên em Elantra MT luôn. hihi