nên mua xe Nisan sunny XV không

• Total voters
    17
  • Poll closed .
Tập Lái
26/10/15
18
6
3
42
Các bác đã đi xe Sunny XV rồi, xin cho em hỏi?
- Cảm nhận xe này đi sướng hơn Vios đúng không ah.
- Xe này ăn uống thế nào các bác, trong Thành phố có đến 8-10 lít / 100 km không ah
-Ẻm này so với Attrage thì thế nào ah: về độ ồn, khả năng vận hành ổn định, xăng cộ ...

Cụ sale nào ở Hà nội có cái giá ngon báo cho em vào mail: [email protected] nhé
Đa tạ các cụ

• Like
Reactions: THOINGUYENTOYO
Hạng B2
20/3/14
431
249
63
Sunny bác qua bên otofun đó bác, bên đó mạnh hơn, hội sunny sinh hoạt mạnh hơn.

Tập Lái
7/7/15
10
1
3
33
Biên Hòa, Đồng Nai
- Nissan Sunny đúng là chạy êm hơn, người lái và hành khách ngồi trong xe rất thoải mái vì hàng ghế rất rộng rãi (rộng nhất phân khúc đấy các cụ), ngoài ra em nó có ngăn gió phía sau giúp hàng ghế sau nhanh mát hơn, tạo cảm giác thoải mái hơn.

- Nói về khả năng ăn uống của em ý thì tùy tay lái của mỗi các cụ nữa, em đi trung bình khoảng 7-8 lít/100k trong nội thành.

Các cụ tham khảo thêm tại http://nissanbienhoa.net/san-pham/nissan-sunny

--
Trần Văn Điền
Nhân viên kinh doanh
Hotline: 091 728 6162
-----------------------------------------------------

NISSAN BIÊN HÒA
Công ty TNHH TM DV Ô Tô Kim Sơn

Địa chỉ: 643,QL1, Kp2, P.Long Bình, TP. Biên Hòa
Website: http://nissanbienhoa.net

Tập Lái
2/11/15
47
2
8
42
NISSAN SUNNY 2015 XV,XL - Giá hấp dẫn nhất thị trường
Bạn là người yêu một chiếc xe sedan 5 chỗ cùng với phong cách đơn giản nhưng Sang Trọng và Lịch Sự. NISSAN SUNNY trong phân khúc B là sự lựa chọn tốt nhất và phù hợp nhất cho gia đình.
Tư vấn mua xe nissan sunny XV 2015

NISSAN SUNNY sẽ cho thấy bạn là người trưởng thành, điềm đạm và hiểu thế nào là vẻ đẹp lâu bền nhất. Không gian nội thất rộng rãi, tầm nhìn thoáng làm cho bạn thoải mái hơn trong những chuyến đi. Nếu bạn đã từng ngồi trong chiếc Yaris, Vios, Getz...trong những chuyến đi xa, bạn sẽ tìm thấy những điều khác biệt của chiếc xe Nissan Sunny. Với khoang để chân hàng ghế thứ 2 lên tới 636 mm và khoang nội thất 1828 mm lớn nhất trong cùng phân khúc tương đương với dòng xe phân khúc cao hơn như Corrolla Altis...

Nissan trang bị cho Sunny cánh lướt gió gắn trên cốp sau, cản trước trang trí mạ crôm. Chụp đèn sương mù mạ bạc và xi-nhan gắn trên gương chiếu hậu. Tất cả tạo nên một hình dáng hiện đại hơn. Ngoài ra khách hàng còn được hưởng camera lùi và hệ thống định vị.

Nội thất Sunny theo xu hướng đơn giản nhằm tăng không gian cho hành khách. Chất liệu da được sử dụng cho phiên bản XV AT. Hàng ghế sau có hai cửa thổi gió riêng, chi tiết mà nhiều dòng xe đối thủ không có. Trên phiên bản XV AT, vô-lăng được tích hợp hệ thống điều khiển âm thanh, đồng hồ trung tâm dễ quan sát với màn hình hiển thị đa thông tin đặt giữa cụm đồng hồ vòng tua máy và tốc độ.Màn hình của bản mới là dạng cảm ứng, tích hợp hiển thị camera lùi và tương thích với cổng USB, iPhone, Bluetooth.
Động cơ mã HR15 với bốn xi-lanh thẳng hàng dung tích 1,5 lít công suất 99,3 mã lực tại vòng tua máy 6.000 vòng/phút, mô-men xoắn cực đại 134 Nm tại vòng tua máy 4.000 vòng/phút. Phiên bản Sunny và Sunny XL sử dụng hộp số tay 5 cấp, phiên bản XV sử dụng hộp số tự động 4 cấp. Bốn màu sơn tùy chọn gồm đen, trắng, nâu và bạc.

Nissan Sunny đã chứng tỏ là một trong những sự lựa chọn ưu việt nhất! Khi bạn cần một không gian thoáng rộng, tiện ích như những xe đắt tiền cho gia đình và lũ trẻ. Nội thất ghế da cao cấp, sang trọng (bản XV), hàng ghế sau có cửa gió riêng ( trong khi Toyota Vios, Honda City, Cruise.. đều không có), đồng hồ hiển thị đa thông tin, mặt đồng hồ thể thao, cách điệu, tỳ tay cho hàng ghế sau tiện nghi....

Bảng thông số kỹ thuật cơ bản của Nissan Sunny

Rài x rộng x cao: 4425 x 1700 x 1505 mm
Loại động cơ: 1.5L, HR15DE, 4 xi lanh 16 van thẳng hàng DOHC, tiêu chuẩn khí thải Euro 4
Công suất cực đại: 73/6000 (kW/rpm)
Mô men xoắn cựa đại: 134/4000 (kW/rpm)
Kích cỡ lốp: 185/65R15
Hệ thống chống bó cứng ABS
Hệ thống cân phân bổ lực phanh điện tử EBD
Hệ thống hỗ trợ phanh khẩn cấp BA
Hai túi khí phía trước
Mức tiêu thụ nhiêu liệu: - Số sàn: 6,3 Lít/ 100 Km - Số tự động: 6,7 Lít/ 100 Km
--------------------------------------------------------------------------------------
NISSAN SUNNY HOÀN TOÀN MỚI - CHIẾC SEDAN TỐT NHẤT PHÂN KHÚC B
* Giá Bán Chính Thức Nissan Sunny Cho Hai Phiên Bản.
1 - Nissan Sunny XL. Số sàn 5 cấp = 515.000.000 VNĐ (Full VAT)
2 - Nissan Sunny XV. Số tự động = 565.000.000 VNĐ (Full VAT)
(Giá bán sản phẩm luôn đi cùng những khuyến mại và hỗ trợ đặc biệt)
Nissan Sunny đã sẵn sàng để bạn lái thử và trải nghiệm . Nhấc máy và Gọi ngay Tư vấn bán hàng chuyên nghiệp và thân thiện .

NISSAN SÀI GÒN:
Đại Diện Bán Hàng
Điện Thoại: 0903 147 786 - 0908 925 547
Địa Chỉ: 175B CAO THẮNG, PHƯỜNG 12, QUẬN 10, TP.HCM
Email: [email protected]

[/CODE]

trt confirmed
Hạng B2
9/7/08
237
441
63
Xe Sunny đi êm, cách âm tốt và rộng rãi hơn Vios bác à.
Táp lô trước thì xấu nhất phân khúc,ngoại thất thì ok tùy người.
Xăng thì mình không để ý lắm, mình nghĩ khoảng 8-9 lít/100km trong thành phố.
Mình đi hơn một năm nay.Thấy rất ổn.

• Like
Reactions: hlam2006
Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
E rất có cảm tình với con Sunny. Nhưng mua về cũng chẳng biết làm gì vì nhà có 2 con xe chạy cũng tốt rồi.

Tập Lái
3/10/15
27
7
3
33
Bác chủ thớt có thêm nữa chọn nữa. nhà em Samsung
em mới bác chủ qua bên em chay thử Samsung SM3 để xe sánh với Sanny. 2 em này có đặc điểm chung động cơ của hãng Nissan, em ko lắm rỏ em Sunny ăn uông nhiều không vì em chứa thử nhưng SM3 nhà em 100km chỉ nguốn của bác 6,5 l option Hoàn toàn vuruorjtwj trôi hơn nhe, lại được lắp ráp tại Hàn Quốc
Bác chủ có thời em em mời bác qua bên em chạy thử.lh em 0962076286
HN: 105 NGUYỄN TUÂN , THANH XUÂN, HÀ NỘI
HCM: 765 TRƯỜNG CHINH,TÂY THẠNH,TÂN PHÚ, HCM

• Like
Reactions: hlam2006