WZT
Hạng B1
4/5/15
58
28
18
Chào các bạn, mình mới lấy bằng và dành dụm được 270M, mình muốn mua chiếc xe nhỏ gọn có thể đậu xe trong nhà giảm chi phí sân bãi, lâu lâu chở gia đình 5 người đi, mình hạp với xe màu đỏ, nhờ các bác tư vấn giúp nên chọn xe gì phù hợp với tầm tiền này!
Nếu phải mua trả góp thì khả năng mình có thể khoảng 5M/ tháng.

• Like
Reactions: Hắc Long
Hạng B2
30/12/14
243
130
43
33
Chào các bạn, mình mới lấy bằng và dành dụm được 270M, mình muốn mua chiếc xe nhỏ gọn có thể đậu xe trong nhà giảm chi phí sân bãi, lâu lâu chở gia đình 5 người đi, mình hạp với xe màu đỏ, nhờ các bác tư vấn giúp nên chọn xe gì phù hợp với tầm tiền này!
Em đã nhắn tin vào hộp thư Bác em Kia Morning EXMT giá chỉ 338tr, máy 1.25L mạnh như trâu nước, sì tai 2015 mới toanh (mới ra 2 tuần). Bác check giúp em! Hehe!

• Like
Reactions: WZT
Hạng C
3/4/15
733
301
63
xehoigiadinh.com
Em có inbox cho anh đó. Anh xem và tham khảo nhé !

• Like
Hạng D
26/3/15
1.349
19.921
113
Pác cố xiu nửa lấy con Huyndai Getz tầm 300tr cho nó rộng rãi, tuy là xe củ nhưng em thấy chất lượng vẫn còn quá tốt.

• Like