Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Em cứ bị mê Awd của dòng Subaru ấy! Đang thấy Os bán lại em ngâm cíu đây
Đang xài Altis thì em khuyên bác nên lên XV (Crosstrek) 2.0 trước ajh, sau khi bác đã cảm nhận được cái chất của Su rồi thì tùy điều kiện bác lên Forester và muốn êm đầm hơn thì bác tiếp luôn Outback. Còn nếu bác muốn đi nhánh sedan sẻ có Legacy
Còn nếu bác thấy Subaru nó xấu, đơn điệu, không hợp thời...thì bác bỏ qua hết các dòng Su và ôm tiền mua Santa Fe 2019 cho khỏe ạh:D:D:D

• Like
Reactions: nam_72
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Tầm giá tiền mình thấy bác lấy Xtrail used đc đấy phù hợp hơn. AWD của Xtrail có hỗ trợ khoá vi sai nữa nên chắc chắn k thua gì Subaru đâu, động cơ 2.5 với hộp số CVT thì đi cũng chả tốn nhiêu liệu mấy, bị 1 cái là k theo tiêu chí của bác là xe ráp.

Hạng B2
17/4/18
307
267
63
34
Nếu bác quan tâm tới vấn đề tiêu thụ nhiên liệu thì chọn XV thì hơn, con này là con SUV ăn uống ít nhất. Còn không thì cứ Outback mà phang =)), yên tâm là đi sướng. Riêng về cái quả S-AWD với động cơ boxer đi đèo rất yên tâm, xe bám đường, cua rất ngọt

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
e đi ké altis của 2 thằng e trai quả thật nó rất bền , cũng có thể coi là thánh rồi hix hix nếu bác thik gầm cao , dẫn động 4 bánh e thấy santa fe là ổn nếu bác ko quá kì thị xe ráp . Còn subaru chắc ít bác đã chạy cả 2 dòng này nên ít cmt tư vấn cho bác là đúng thôi e cũng chỉ nhìn thấy 2 xe này trên đường và thik thì e thik forester hơn

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
Em cứ bị mê Awd của dòng Subaru ấy! Đang thấy Os bán lại em ngâm cíu đây
Chào bác. Nay mới thấy topic của bác. Ko biết bác đã chốt được xe nào chưa? Nếu chưa và bác vẫn máu Subaru thì bác cho e xin số đt hoặc add zalo e theo số trên avatar, e sẽ tư vấn bác điểm mạnh, yếu của từng dòng Forester, Outback, XV cũng như thông tin về xe cũ lẫn xe mới để bác dễ quyết định. Thân!

• Like
Reactions: lankhanh3
Tập Lái
20/2/19
22
5
6
38
Em không có duyên với su dù rất ghiền do không có 7 chỗ. Xe rất đáng mua so với các chiếc khác, vote bác chiếc outback