Tập Lái
27/6/14
6
14
3
41
Tư Vấn Mua Xe tầm 600tr đến 700tr
Chào các bạn! Suy nghĩ không biết có nên mua xe với ngân sách từ 600-700 triệu. Hiện tại mình 32 tuổi, đã có gia đình và 1 con. Đang tư kinh doanh riêng, công ty cũng còn quy mô nhỏ. Thu nhập bình quân 1 năm khoảng 500tr đến 1 tỷ chưa trừ chi phí các loại.[pagebreak][/pagebreak]

Hiện tại thì có khoảng 2,5 tỷ tuy nhiên chưa có nhà và xe. Mình hay đinh công tác tỉnh bằng xe máy, xe đò hoặc thuê xe dịch vụ. Tuy nhiên do nguồn thu nhập có thể sẽ không ổn định nên mình chưa dám mua xe. Giả sử nếu mua xe mình nên chọn giữa Mazda3s, Chevolet Cruze ltz, Vios 2014. Rất mong nhận góp ý của các bạn.

Thanks,

Tập Lái
25/8/14
32
16
8
31
Chào các bạn!

Suy nghỉ có nên mua xe không và nên mua xe nào là mình nhức đầu quá nên nhờ các bạn tư vấn giúp. Hiện tại mình 32 tuổi, đã có gia đình và 1 con. Đang tư kinh doanh riêng, công ty cũng còn quy mô nhỏ. Thu nhập bình quân 1 năm khoảng 500tr đến 1 tỷ chưa trừ chi phí các loại. Hiện tại thì có khoảng 2,5 tỷ tuy nhiên chưa có nhà và xe. Mình hay đinh công tác tỉnh bằng xe máy, xe đò hoặc thuê xe dịch vụ. Tuy nhiên do nguồn thu nhập có thể sẽ không ổn định nên mình chưa dám mua xe. Giả sữ có mua mình đang phân vân giữa mazda3s, Chevolet Cruze ltz, vios 2014. Rất mong nhận góp ý của các bạn.

Thanks,
Em chào anh, xin tự giới thiệu em tên Vinh là đại diện bán hàng của Mitsubishi Sadaco với nhu cầu của anh thì em có thể gợi dòng hatchback Mitsubishi Mirage rất phù hợp với điều kiện của anh vì xe hướng đến gia đình nhỏ, nếu em đưa ra những lợi thế của dòng xe bên em thì anh nghĩ sao?. Nếu anh có thắc mắc thì anh có thể cho em xin địa chỉ email để em gửi cho anh tài liệu tham khảo hoặc anh cho em xin số phone của anh để em tư vấn kỹ hơn, nếu anh thấy không thuận tiện thì có thể nt cho em số phone và email của dưói chữ ký anh nha ^^. Cảm ơn anh đã quan tâm.
Trân trọng!

Tập Lái
27/6/14
6
14
3
41
Em chào anh, xin tự giới thiệu em tên Vinh là đại diện bán hàng của Mitsubishi Sadaco với nhu cầu của anh thì em có thể gợi dòng hatchback Mitsubishi Mirage rất phù hợp với điều kiện của anh vì xe hướng đến gia đình nhỏ, nếu em đưa ra những lợi thế của dòng xe bên em thì anh nghĩ sao?. Nếu anh có thắc mắc thì anh có thể cho em xin địa chỉ email để em gửi cho anh tài liệu tham khảo hoặc anh cho em xin số phone của anh để em tư vấn kỹ hơn, nếu anh thấy không thuận tiện thì có thể nt cho em số phone và email của dưói chữ ký anh nha ^^. Cảm ơn anh đã quan tâm.
Trân trọng!
Hi Bạn,
Do mình cũng thường hay gặp khách hàng nên mẫu hatchback không phù hợp với mình lắm.

Thanks bạn nhe!

Tập Lái
25/8/14
32
16
8
31
Hi Bạn,
Do mình cũng thường hay gặp khách hàng nên mẫu hatchback không phù hợp với mình lắm.

Thanks bạn nhe!
Không sao bạn, mình chỉ gợi ý cho bạn còn tùy thuộc vào nhìu yếu tố giúp bạn chọn xe, nhưng nếu bạn chọn dòng sedan thì mình nghĩ bạn nên chọn mazda 3, nhìn đẹp và mình cũng khá ưng ý em này, đó là ý kiến của mình ^^.
Trân trọng!

Hạng B2
12/3/12
310
26
28
Chào các bạn!

Suy nghỉ có nên mua xe không và nên mua xe nào là mình nhức đầu quá nên nhờ các bạn tư vấn giúp. Hiện tại mình 32 tuổi, đã có gia đình và 1 con. Đang tư kinh doanh riêng, công ty cũng còn quy mô nhỏ. Thu nhập bình quân 1 năm khoảng 500tr đến 1 tỷ chưa trừ chi phí các loại. Hiện tại thì có khoảng 2,5 tỷ tuy nhiên chưa có nhà và xe. Mình hay đinh công tác tỉnh bằng xe máy, xe đò hoặc thuê xe dịch vụ. Tuy nhiên do nguồn thu nhập có thể sẽ không ổn định nên mình chưa dám mua xe. Giả sữ có mua mình đang phân vân giữa mazda3s, Chevolet Cruze ltz, vios 2014. Rất mong nhận góp ý của các bạn.

Thanks,
Chào bác,
Bác có nghĩ tới sản phẩm Ford không? Ford có nhiều sản phẩm mới mang tính công nghệ và an toàn cao, mẫu mã cũng ok hơn.
Bác có nhu cầu tham khảo, e sẽ gởi cho bác

Tập Lái
14/8/14
18
11
3
34
Chào các bạn!

Thanks,
Anh tham khảo thử dòng xe Mitsubishi Pajero Sport đi anh, xe 7 chỗ, thiết kế kiểu dáng thể thao, nội thất sang trọng, động cơ MIVEC V6 3.0L mạnh mẽ và đặc biệt xe rất ít hao nhiên liệu 11 ~ 12L/100km. Anh sử dụng xe Pajero Sport đi công tác tỉnh quá hợp lý luôn, xe ít hao nhiên liệu sẽ giúp anh tiết kiệm khá nhiều chi phí. Bên trong xe rộng rãi có hệ thống điều hòa tự động 2 giàn lạnh luôn. Anh có thể đi chơi với gia đình và chỡ được rất nhiều đồ. Bên cty em đang có khuyến mãi lên tới 20 triệu cho dòng Pajero Sport và nhiều quà tặng khác nữa, hấp dẫn lắm đó anh. Anh tham khảo thông tin chi tiết và giá xe trên website: http://www.vinastarmotors.com.vn/vn/index.php, có gì thắc mắc anh cứ dt em 0937.474.440 (Trí) em tư vấn cho anh tận tình và hẹn anh qua showroom cty em xem xe trực tiếp và thử lái để trải nghiệm cảm giác lái luôn nha anh.

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Chào bác thanhdell1,

Với tầm tiền và nhu cầu vừa phục vụ gia đình vừa dùng để đi giao thiệp làm ăn như bác mô tả, thì em mạn phép giới thiệu cho bác 2 em như sau:

1. Accent Blue 2014 1.4 AT (sedan):

Kích thước (m): 4.370 x 1.700 x 1.457
Dài cơ sở (m): 2.57, Cao gầm (cm): 14.7
Máy Gamma 1.4, Số tự động 4 cấp, FWD, 04 cửa
Bình xăng 43L
Phanh đĩa trước, sau
Treo trước McPherson, treo sau thanh cân bằng CTBA
Trợ lực lái điện
Vô lăng gật gù
Cảm biến lùi
02 túi khí
Chống bó cứng phanh ABS
Mâm đúc hợp kim 16"
Đèn sương mù trước
Kính hậu chỉnh điện kèm xinhan, sấy kính
Vô lăng, cần số bọc da
Ghế da
Táp lô siêu sáng

AM/FM, CD, MP3, Ipod
Chỉnh âm thanh trên vô lăng
Kính cửa chỉnh điện
Khóa điều khiển từ xa
Khóa cửa trung tâm
Điều hòa nhiệt độ

2. Avante 2.0 AT 2014 (CKD) (sedan):

Kích thước (m): 4.505 x 1.775 x 1.490
Dài cơ sở (m): 2.65, Cao gầm (cm): 14.5
Máy DOHC 2.0, Số tự động 4 cấp, FWD, 04 cửa
Bình xăng 53L, Phanh đĩa trước, sau
Treo trước McPherson, treo sau thanh cân bằng CTBA
Trợ lực lái điện, Vô lăng gật gù, Cảm biến lùi
02 túi khí
Tựa đầu chủ động

Chống bó cứng phanh ABS
Cân bằng điện tử ESP
Khóa cửa cảm biến tốc độ
Mâm đúc hợp kim 16"
Đèn sương mù trước
Kính hậu chỉnh điện kèm xinhan
Thân kính hậu cùng màu thân xe
Kính màu
Vô lăng, tay nắm, cần số bọc da
Ghế da

Đèn trong xe, hộp để kính, khay để ly
Hàng ghế sau gập 6:4
AM/FM, Cassette, CD 6 đĩa, MP3
Chỉnh âm thanh trên vô lăng
Kính cửa chỉnh điện, Khóa điều khiển từ xa
Khóa cửa trung tâm
Điều hòa nhiệt độ tự động
Loa Tweeter

Nếu bác quan tâm bác alo/sms cho em theo số 0902 892 444 - Mr. Hoàng Tân (Hyundai Ngọc An) để em báo giá tốt nhất cho bác nhé bác, em cảm ơn bác rất nhiều!

Tập Lái
4/9/14
4
0
1
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
Họ tên:Trần Anh Tuấn
Chức vụ:Nhân viên tư vấn hãng xe Nissan
- số điện thoại : 0979209090
nếu anh có nhu cầu mua xe tầm dưới 650 triệu,em sẽ tư vấn qua điện thoại nhé