Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Chính xác luôn nhé. Đi rất em. Chỉ có nội thất xấu, nhưng có thể bộc thay da khác cải tạo lại xíu
Đồ Nhụt hạng thứ cấp mua về phải cải tạo mới xài đc hả a!?

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
CX5 thay Path chỉ ngã hàng ghế sau thêm được khoảng 2cm thôi các Bạc ạ.
Trang OS nhiều bác thay vì tư vấn đề người khác đang nhờ giúp thì lại muốn người ta đổi sang Em khác như các Bác đang sử dụng( nếu đổi được chắc chả cần hỏi,kkk), thậm chí có bác không biết mà chỉ nghe nói-không kiểm chứng. Dẫu biết mỗi người mỗi tính nên sở thích, nhu cầu và đ/k khác nhau.

Tập Lái
12/12/16
34
15
8
35
Bớt nóng bớt nóng đi anh.
Mình ngồi con CX-5 rồi đi đường hơi xa xa là mỏi người lắm. Nhưng độ được thì thằng hãng nó làm rồi. Hình như nó vướng cái hốc bánh xe. Anh em khuyên đổi xe cũng ko phải giỡn đâu. Ngồi sau thoải mái thì em chọn Santafe, tầm tỉ ngoài nó là con xe tử tế đó. CRV em khuyên ko nên. Còn ko thì xtrail cũng ko tồi đâu.
Em khuyên mua xe gì chứ dưdng mua xtrail, e mua rồi về chạy có 1 tháng là bán lại liền, tệ nhất trong các dòng xe

Hạng B2
31/5/12
207
540
93
Em khuyên mua xe gì chứ dưdng mua xtrail, e mua rồi về chạy có 1 tháng là bán lại liền, tệ nhất trong các dòng xe
Sao vậy anh? Chia sẽ vài dòng xem vì em đang cân nhắc Outlander, CX5 và XTrail.

Tập Lái
12/12/16
34
15
8
35
Sao vậy anh? Chia sẽ vài dòng xem vì em đang cân nhắc Outlander, CX5 và XTrail.
Xtrail chạy ồn lắm, nhất là cái băng ghế thứ 3 gấp lại mà chạy nó vẫn kêu mỗi qua qua đoạn đường xấu hoặc gờ giảm tốc, tay lái thì nhẹ quá không cảm giác thật khi lái. Mình cũng k định bán sớm vậy đâu mà vợ ngày nào cũng cằn nhằn chiếc xe nên e bán luôn

Hạng C
27/2/08
638
261
78
Xtrail chạy ồn lắm, nhất là cái băng ghế thứ 3 gấp lại mà chạy nó vẫn kêu mỗi qua qua đoạn đường xấu hoặc gờ giảm tốc, tay lái thì nhẹ quá không cảm giác thật khi lái. Mình cũng k định bán sớm vậy đâu mà vợ ngày nào cũng cằn nhằn chiếc xe nên e bán luôn
Vợ cằn nhằn là phải bán.em cũng mới bán wildtrak với lý do giống bác.