Tập Lái
21/3/17
6
12
2
40
Mong các bác tư vấn giúp.
Em đang nhắm 2 dự án này, mua để dành chứ không phải do nhu cầu cần để ở ngay. Cả 2 dự án trên hiện trạng đều đang dư hàng chưa bán hết của giai đoạn 1.
Em có một khoản đủ mua Centana Điền Phú Thành không phải vay ngân hàng điều này thuận tiện vì mua xong để đó, xây dựng tự do hoặc chuyển nhượng cũng dễ. Hiện sắp có mở bán giai đoạn 2.
Em xem luôn cả bên Park Riverside, em ưng bên này hơn vì bên này thì gần TP hơn nhưng ngặt một nỗi là bán luôn cả nhà xây thô nên giá bị cao hơn và vì vậy em sẽ phải vay thêm ngân hàng một khoản đồng nghĩa với việc phải cày cuốc thêm để trả gốc và lãi cho khoản vay (việc này cũng hơi căng nhưng em có thể làm được).

Các bác tư vấn giúp em nên chọn phương án nào?

Tập Lái
21/3/17
6
12
2
40
Mua ở thì Park Riverside, Centana còn vắng quá, ma nhiều, nếu đầu tư có lời thì trừ hết 2 cái này ra
Vậy muốn đầu tư có lời nữa thì kiếm thằng nào được bác?

Tập Lái
6/3/17
13
32
13
34
Thằng centana đợt 1 là phải xây theo quy đinh rồi mới ra sổ thì phải. E thấy đợt 2 giá cũng mềm mà dọc trục đường này vắng quá, ko thấy ai ở hết.

Hạng D
4/5/15
4.005
21.023
113
thằng centana này bao nhiêu 1m2 vậy các bác?

Tập Lái
16/9/16
13
1.067
78
36
Nó mà 30tr cho nó ăn ở với ma lun.
Tiện đây các bác cho em hỏi Bưng Ông Thoàn liệu chừng nào mới làm đường 30m a?
tiền ở đâu và làm vì mục đích gì
Đỗ xuân hợp là con đường đáng làm mà 10 năm rồi chưa thấy gì thì mấy đường khác quên đi ,

• Like
Reactions: vnpeace
Tập Lái
21/3/17
6
12
2
40
tiền ở đâu và làm vì mục đích gì
Đỗ xuân hợp là con đường đáng làm mà 10 năm rồi chưa thấy gì thì mấy đường khác quên đi ,
Ngày mưa Bưng Ông Thoàn có ngập lụt gì không bác?