Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
22/7/13
7.214
21.533
113
tôi xin nói 1 câu là bản thân tôi cũng đã ra trực tiếp công an+ chi cục thuế hỏi rồi. Cũng check đăng kiểm rồi nhưng gần 1 tuần ra hỏi đi hỏi lại họ cũng chưa có trả lời( 1 là tắc trách, 2 là yếu kém về mặt chuyên môn) chứ bác biết thì tư vấn, sinh ra cái diễn đàn để hỏi,trao đổi, k bác giúp dc gì thì mời bác next. 20tr không phải tiền à?

thế thì chỉ có đánh đĩ hoặc buôn thuốc phiện thì 2-3tieng/ 20tr nhé
Haizz! Vất vả lên xuống thế, sao ko nhoè trợ lý làm cho bớt nhọc? Mua con xe phục vụ mình, mà trc mắt thấy mất tine cho nó quạ

Tập Lái
3/3/16
39
19
8
cậu đừng có phét,thích thì cứ làm hồ sơ nộp, họ báo thuế và lệ phí.Nhọc nhằn quá mất sướng cậu ạ.
gớm tôi mà nói phét thì k cần phải lên đây hỏi. Bác ko thấy tôi hỏi tiền biển à? chứ tiền thuế 12%. họ check số vin là ra rồi. đọc hiểu 1 chút

Hạng B2
26/5/13
407
725
118
đấy là nếu biển gốc HN. đây biển NG nhưng trụ sở ở HN rồi cụ.

bác k hiểu ý em rồi. Xe gốc NG trụ ở HN. đã ra biển trắng và chủ xe đi 2 năm nay nhưng biển tỉnh rồi. E đang muốn hỏi xem bác nào đã chuyển từ biển NG sang biển HN có bị mất 20tr tiền biển không ý mà
Xe bác biển NG chứ có phải biển HN đâu trụ sở nằm ở đâu không quan trọng hiện tại xe bác biển trắng ở HP còn ko thì bác cứ thử đi đăng ký xem họ có thu bác 20tr hong nha.

• Like
Reactions: vantata
Status
Không mở trả lời sau này.