Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
20/2/12
661
810
93
đấy là nếu biển gốc HN. đây biển NG nhưng trụ sở ở HN rồi cụ.

bác k hiểu ý em rồi. Xe gốc NG trụ ở HN. đã ra biển trắng và chủ xe đi 2 năm nay nhưng biển tỉnh rồi. E đang muốn hỏi xem bác nào đã chuyển từ biển NG sang biển HN có bị mất 20tr tiền biển không ý mà
Em hiểu ý bác rồi, xe này trước đây biển NG (ngoại giao) mặc dù đăng ký tại HN, sau đó chuyển về HP, nay muốn quay về HN thì bản chất nó vẫn chưa phải là biển trắng ban đầu đăng ký tại HN, cho nên bác vẫn phải chịu phí ra biển là 20 tr nhé!

• Like
Reactions: vantata
Tập Lái
3/3/16
39
19
8
Em hiểu ý bác rồi, xe này trước đây biển NG (ngoại giao) mặc dù đăng ký tại HN, sau đó chuyển về HP, nay muốn quay về HN thì bản chất nó vẫn chưa phải là biển trắng ban đầu đăng ký tại HN, cho nên bác vẫn phải chịu phí ra biển là 20 tr nhé!
ok cảm ơn bác. có bác trong hội này cũng đã sang tên kiểu vậy và về sg xác nhận cũng mất 20tr biển. cảm ơn các bán.

Hạng D
24/2/20
1.421
1.648
113
35
bác nghe cái giọn điệu của họ thì vui vẻ chém gió gì :D e rút kn
Haha đôi khi cà khịa nó là đam mê và ăn vào máu rồi bác, đi 1 time rồi rì viu 750 cho anh em mở mang tầm mắt nhé vì anh em trên diễn đàn chủ yếu đi xe cỏ ít người có BMW full nóc như bác lắm.

Tập Lái
3/3/16
39
19
8
kinh... trên mạng mới có tí là đã xin số rồi... chill out đi anh
đúng rồi. tôi xin số để hỏi xem muốn cà khịa thì gọi cho nhau cho thoải mãi. đừng vào topic người khác nói nhảm. đơn giản là đừng gây war trên diễn đàn
Haha đôi khi cà khịa nó là đam mê và ăn vào máu rồi bác, đi 1 time rồi rì viu 750 cho anh em mở mang tầm mắt nhé vì anh em trên diễn đàn chủ yếu đi xe cỏ ít người có BMW full nóc như bác lắm.
:)) thì e mới nói 20tr có phải là rác đâu + tiền thuế nữa. E cũng đang đi con x6 2009 mới tậu thêm con sedan này đi đời mới coi sao. có gì em rì viu sau

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Status
Không mở trả lời sau này.