Hạng B2
11/8/11
464
7.083
93
Chuyện máy giặt trên này bàn mãi, cứ vãi bữa lại có 1 cái: CNLer đã thống nhất là một là chơi hàng mới 100% của nhặt hai là LG , tránh xa cái hàng tàu elec ra .

TV: Só nì, LG vs SS . ( Bản chất SN + LG cái tấm nền cũng 1 lò LG ra cả, chỉ khác cái board dk)

• Like
Reactions: nguoikhonglo
Hạng B2
18/11/13
153
112
43
Q9, HCM
Đổ nước vào cũng được bảo hành hả Bác?
Thật ko hay bác là DLV của DMX ạ?
Vì mình cũng có 1 cái bị con làm đổ nhưng gọi ko thấy xuống chứ chưa nói đến có được free hay ko?
Nhà báo là nó hư màn thôi, báo sony thì nó hẹn hoài cái bên đó mách báo DMX, xuống kiếm tra sơ thì nó hẹn thay, 2 ngày sau nó mang xuống tháo ra thay thì nó thấy dấu hiệu nước, lòi ra mới nhớ tuần trước có bị đổ nước. Nhưng nó vẫn bảo hành luôn.

Hạng B2
15/3/15
299
1.425
93
Chuyện máy giặt trên này bàn mãi, cứ vãi bữa lại có 1 cái: CNLer đã thống nhất là một là chơi hàng mới 100% của nhặt hai là LG , tránh xa cái hàng tàu elec ra .

TV: Só nì, LG vs SS . ( Bản chất SN + LG cái tấm nền cũng 1 lò LG ra cả, chỉ khác cái board dk)
Theo em hóng thì Sony đặt hàng LG làm riêng tấm nền theo thiết kế riêng của Sony, ko giống loại LG đang xài cho tv LG (?)

Hạng B1
22/5/16
77
3.513
103
Tivi tủ lanh. Mua về chỉ cắm điện xài. Nên mua chỗ nào chính hãng và giá tot nhat. Tiki la lua chon so 1.
Máy lạnh, cần lắp ráp, nên mua dmx hoặc nguyễn kim.

Hạng C
10/12/13
587
6.927
93
Theo em hóng thì Sony đặt hàng LG làm riêng tấm nền theo thiết kế riêng của Sony, ko giống loại LG đang xài cho tv LG (?)
em nghĩ thiết kế riêng là kích cỡ thôi, chứ chất lượng là từ bằng tới thua.

Tập Lái
27/9/18
9
5
3
Hà Nội
congnghenhat.com
Sử dụng máy giặt Toshiba hàng nội địa của Nhật là chuẩn nhất, nhà em đang dùng con Toshiba TW-117A7L kiêm cả sấy luôn (Giặt 11kg sấy khô 7kg) giá thành hợp lí.
Không sử dụng dây curoa hoạt động rất êm độ ồn cao nhất chỉ ~42dB thôi.
Trước em mua bên congnghenhat.com có nhiều chế độ ưu đãi rất tốt, Freeship nữa

Hạng B2
25/11/10
375
51
28
Núi Bà Đen Tây Ninh
các bác tư vấn giúp em tivi có nên mua sony kx 55x8000G hay không? Nếu mua thì nên mua nguyễn kim, dienmayxanh,... hay mua ở đâu? E thấy tiki bán rẻ hơn hẳn k biết mua có được k?
https://tiki.vn/android-tivi-sony-4...utm_source=otosaigon.com&utm_medium=text-link

ngoài ra máy giặt LG fc 1408s3e xài ổn không? Nên mua LG hay electroluc
https://tiki.vn/may-giat-cua-truoc-...utm_source=otosaigon.com&utm_medium=text-link

thanks các bác
Mua bên điện máy chợ lớn lỡ bị gì còn nắm đầu vì nó có tóc nhé chủ thớt