Tập Lái
27/2/12
13
8
3
tp.HCM
Hehe, khả năng kém thì chịu đi bác. Mình ko tranh luận những còm ment kiểu như thế. Kiến thức là vô hạn, mình ko làm được thì ko có nghĩa người khác ko làm được.
Chúc bác thành công trong cuộc sống.
tôi chưa có lời nào nói bác kém cỏi ở đây, ở đời chỉ những đứa kém cỏi mới xem thường người khác thôi. tôi chưa có lời nào nói là không làm được, chỉ những đứa bại não mới không hiểu rõ thôi.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Ông lét sịt nói đúng mà. Tùy địa thế và như cầu mà chọn giải pháp phù hợp. Nếu làm giải pháp đó thì làm như bác ấy nói là đúng bài.

Tập Lái
17/11/13
22
252
48
www.xaydungphuongdong.vn
Ông lét sịt nói đúng mà. Tùy địa thế và như cầu mà chọn giải pháp phù hợp. Nếu làm giải pháp đó thì làm như bác ấy nói là đúng bài.
Vô tư mà. Bơm Grundfos nữa thì càng yên tâm. Yên tâm hơn nữa nếu tk đúng bài 1 bơm 1 dự phòng.

Hạng D
4/8/11
1.048
4.259
143
Túm lại, nhà rất cao cấp mới làm, ví dụ nhà chật ở giữa quận 1, yêu cầu rất cao. Còn không thì quên vụ toilet dưới hầm, thoát nước bằng cơ điện đi. Phiền toái không đáng.

Tập Lái
8/8/19
6
5
3
33
housecheck.vn
Làm cái nhà vệ sinh này không khó nếu bác biết đến loại bơm của Pháp. Saniflo. Này nước ngoài nó xài nhiều. Dạng bơm đẩy chất thải có thể bơm ngược lên trên. Tuỳ loại máy có thể sử dụng được nhiều thiết bị khác nhau.
xem: bomxathaidanang.com nhé

Attachments