Tập Lái
2/4/15
48
44
18
35
Em năm nay 28t - nhà em thì 4 người ba mẹ em với vợ chồng em - thi thoảng cũng hay đi du lịch
Gia đình em đang định kiếm dòng 7 chỗ - em cung tham khảo trên diễn đàn lâu rồi nên cũng phân vân vài mẫu xe - nhu cầu của em chỉ đi gia đình ,rộng rãi ,đầm chắc ,an toàn cao và option cũng khá tốt tí
Mazda : CX9
Toyota :Hightlander - Siena (xe cũ ) - Landcruiser VX ( xe cũ )
Honda : Osdysey ( xe cũ )
Mercedes : GL 350 or 550 ( xe cũ ) - R 350 or 500 ( xe cũ )
Kia : Sendona
Lexus : GX ( xe cũ )
Em không rành về cái chuyện xe cũ nhưng tầm tiền chỉ có cỡ đó ( trên dưới 2,1t)
Xin các bác tư vấn dùm em ... xe cũ tầm như vậy thì đã phải thay thế gi lớn chưa
Em không mê Santafe lắm vì trước đây có người bạn đi xem xe santafe mà ăn mặc xuề xòa sale thấy không thèm tiếp luôn ... cuối cùng lấy Mercedes E250 (2014) - nên em ghét luôn cả thằng santafe với lại hàng ghế thứ 3 nó chật lắm em không mê

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam
Mình cũng đang có ý định giống bác mình cũng tìm hiểu nhiều dòng xe, cuối cùng mình thấy là bác nên cố gắng thêm tí nữa làm con Highlanđer 2015 tầm 2,5t là ok nhất. Xe đi rộng rải thỏa mái hơn CX9 nhiều hình thức bên ngoài gần giống Lexus RX350. Đi gia đình là quá chuẩn luôn

• Like
Reactions: nhangheomexe_N
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Highlander đi bác, mình đang đi FT2012 mua được 03 năm rồi cũng dự định sang năm đổi lấy Highlander nên nghiên cứu kỹ em này lắm

em nói vui với bác thôi bác Huy map ơi ... ý của em là nó không xứng đáng với số tiền mình bỏ ra đó bác
Ngày xưa, em là fan của toy, rồi mon men vô box merc đọc đc những bài ca ngợi merc và ruồng rẫy toy. Bon chen với xã hội đen rước 1 em E250 2014 về. Và cái giá phải trả cho 1 năm bon chen hết 500 củ. Giờ em lại trở về với toy.
không biết bác chủ đã từng đi merc chưa ? Nếu chưa cứ mạnh dạn quất ML hay GL cũ đi để cảm nhận hộp số 7-8 cấp gì đó. Xong rồi lại giá như...