Hạng B2
18/10/13
113
55
28
bình dương
Tình hình là bữa giờ e đang ngắm e Kia Rio Sedan AT 2015 màu trắng, e thấy giá là 536tr tháng 7 này ưu đãi 10tr gì đó, có Bác sale nào inbox cho em cái giá + giảm tẹt ga + quá tặng kèm theo vào mail cho e với ([email protected]) bên nào rẻ nhất e sẽ mua luôn (sổ tiết kiệm ngân hàng của e tới bữa 21/7 là rút được). E ở Bình Dương, tính mai qua Kia Bình Dương xem xe + giá + ưu đãi luôn, ae sale nào ở HCM thì cho e xin giá nha, do xa quá k đi được. Nếu mua ở HCM thì có được hỗ trợ làm giấy tờ ở BD luôn k, có tính phí k, có giao xe tại nhà k (TDM, BD).
Trong tầm giá tối đa 600tr thì có lựa chọn xe sedan nào chạy ngon hơn k, e chỉ chỉ chạy AT và e không vay ngân hàng.
Cho e hỏi Kia Rion Sedan AT 2015 có hao xăng lắm k mấy Bác? E chỉ mua xe che nắng mưa cho vợ con thôi, k kinh doanh hay dùng xe làm ăn gì hết. Và cũng muốn đi lâu dài chứ k có ý định lên đời xe nữa (vừa bán kia morning 2011 được 2 tháng), cũng định mua Kia fore AT 2011 nhưng xe đã đi 4 năm nên thôi.
Cảm ơn tất cả ae tư vấn dùm e.

Tập Lái
29/6/15
8
2
3
37
Hehe, em cũng chuẩn bị lấy con này màu đỏ, ở Nha Trang để lăn bánh ra đường trong tháng 7 là 600 chẵn.

Hạng B2
18/10/13
113
55
28
bình dương
Có nhiều sell inbox cho mình giá 597tr xe lăng bánh và nhiều phần quà kèm theo (chắc quà của hãng, vì giống nhau hết). Không biết giá 597tr có còn thương lượng được nữa không, vì chưa cầm tiền trong tay nên cũng ngịa đi xem xe (chưa tời kì rút ngân hàng 21/7) nên thấy sell nào báo rẻ hơn và dịch vụ tốt hơn thì vài hôm rãnh qua coi rồi đặt cọc luôn. Cò ae sell nào báo giá thì fix tẹt ga 1 lần có thể luôn đi nha, khõi mất công coi xe thương lương phiền phức. Thank mấy ae sell giúp đỡ nha.

Hạng C
14/8/13
529
303
63
Có nhiều sell inbox cho mình giá 597tr xe lăng bánh và nhiều phần quà kèm theo (chắc quà của hãng, vì giống nhau hết). Không biết giá 597tr có còn thương lượng được nữa không, vì chưa cầm tiền trong tay nên cũng ngịa đi xem xe (chưa tời kì rút ngân hàng 21/7) nên thấy sell nào báo rẻ hơn và dịch vụ tốt hơn thì vài hôm rãnh qua coi rồi đặt cọc luôn. Cò ae sell nào báo giá thì fix tẹt ga 1 lần có thể luôn đi nha, khõi mất công coi xe thương lương phiền phức. Thank mấy ae sell giúp đỡ nha.
lien hệ Kia Bình Dương bác ơi.

Hạng B1
6/7/15
50
31
18
35
Gía, các quà tặng của KIA đều đồng nhất là như nhau hết đó bác. Lấy tại bình dương cho gần nha bác:3dcuoi:

Tập Lái
7/7/15
8
3
1
28
Em lấy hôm 26/5 giá 573 củ nè bác, tặng DVD có GPS kèm camera de. Em ở thủ dầu một bd luôn nè. Nhưng e đang lăng tăng k biết s vì e đã đổ 54l xăng mà chỉ đi đc 450km vị chi 12l/100km, có ai biết tại sao k chỉ e với

Attachments

Hạng B2
18/10/13
113
55
28
bình dương
Em lấy hôm 26/5 giá 573 củ nè bác, tặng DVD có GPS kèm camera de. Em ở thủ dầu một bd luôn nè. Nhưng e đang lăng tăng k biết s vì e đã đổ 54l xăng mà chỉ đi đc 450km vị chi 12l/100km, có ai biết tại sao k chỉ e với
573tr là tất tần tật hả Bác, sao tháng 5 lại rẻ hơn tháng 7 nhiều vậy ta? Bác lấy ghế Nỉ hay Da. Xe 12l/100km chắc do xe mới nên máy móc chưa ngon lành thôi, chạy tầm 5-10 ngàn km coi sao.

Tập Lái
7/7/15
8
3
1
28
573tr là tất tần tật hả Bác, sao tháng 5 lại rẻ hơn tháng 7 nhiều vậy ta? Bác lấy ghế Nỉ hay Da. Xe 12l/100km chắc do xe mới nên máy móc chưa ngon lành thôi, chạy tầm 5-10 ngàn km coi sao.

- Đúng rồi bác, 573tr là lăn bánh đó. Hôm em mua là đầu tháng 5 nên còn ưu đãi lễ 30/4 1/5 đấy. Vụ xăng cộ cũng đang băn khoăn không biết sao :( em là kia rio sedan AT bác. Sedan chỉ có ghế nỉ k có da đâu, đc cái có cruise control cũng đc :D

Hạng B1
6/7/15
50
31
18
35
Sedan giờ được nâng cấp lên ghế da hết rồi nên giá cả tăng thêm tầm 6 triệu nha bác. Còn dzụ khuyến mãi giá cả thì lâu lâu bên công ty có ưu đãi giá khủng như tết, 30/4-1/5 . Bác nào lấy xe trong dịp này thì có giá ưu đãi nhiều hơn xíu:3dcuoi:

• Like
Reactions: Latumi