Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Xe cỏ xe cây em đi nhiều, hiện đi Mer Glk, nhưng nghe Bim là lại háo hức. Gom gom lúa mà gặp duyên chắc em lại thêm E90 nữa quá.

Hạng B2
14/12/15
262
229
43
Đang đi E90 325i, phê. Chỉ có điều là tốn tiền nâng cấp đồ chơi thôi. He he

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Em nghĩ ko nên mua anh ạ
Thứ nhất. E90 chạy quài ko thấy lỗi mốt ( ko lỗi mốt thì sao mình chán mà bán được)
Thứ 2. Em nó giờ này quá ngon so với các xe khác cùng đời, cùng tầm giá. Nó đậu kế Vios cùng giá khiến vios lu mờ...
Thứ 3. Khung sườn chắc chắc, Chạy chắc nịch, túi khí đầy như bong bóng tiệc sinh nhật. Xác xe nặng hết xăng dắt mệt lắm.
Thứ 4. Xe 325 này mạnh quá sức chịu đựng của tất cả các cao tốc Việt. Chạy tù túng xe không max sờ pít được.
Thứ 5.Xe này có chất gây nghiện... Sở hữu là sẽ nghiện. Nghiện đạp ga (xăng đổ wài ko đầy). Nghiện độ xe ( xe độ quài ko full)...
Nói chung ko nên bác ạ.... o_O:):)
Túc tắc tìm BMW 3 Series đời E90 bản 320i hoặc 325i;  bác nào có hú em
:mad:

Attachments

• Like
Reactions: saigon4banh
Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Thứ
Em nghĩ ko nên mua anh ạ
Thứ nhất. E90 chạy quài ko thấy lỗi mốt ( ko lỗi mốt thì sao mình chán mà bán được)
Thứ 2. Em nó giờ này quá ngon so với các xe khác cùng đời, cùng tầm giá. Nó đậu kế Vios cùng giá khiến vios lu mờ...
Thứ 3. Khung sườn chắc chắc, Chạy chắc nịch, túi khí đầy như bong bóng tiệc sinh nhật. Xác xe nặng hết xăng dắt mệt lắm.
Thứ 4. Xe 325 này mạnh quá sức chịu đựng của tất cả các cao tốc Việt. Chạy tù túng xe không max sờ pít được.
Thứ 5.Xe này có chất gây nghiện... Sở hữu là sẽ nghiện. Nghiện đạp ga (xăng đổ wài ko đầy). Nghiện độ xe ( xe độ quài ko full)...
Nói chung ko nên bác ạ.... o_O:):)
View attachment 1892860 :mad:
Thứ 6 sửa hoài ko biết bnhiu tiền mà đủ ahihi
P/s: mua Vios chạy bác ơi

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Tìm mấy con này đừng có vội không là hõng việc hết đó bac từ từ kiếm em nó:D.
Phải nói e có duyên bmw đầu tiên là con 318 dòng thường màu nhủ be, một hôm ngồi vi tính vào trang muaban.net lúc đó không có chotot như bay giờ thấy a kia đăng bán con 318 màu bạc dòng M sprot dáng trẽ trung hơn ham quá chơi luôn. Rồi bán lại con 318i cũng lời nữa.
Tới nay nhà em vẫn còn con 318 màu đen date 2004 ông già lấy 190tr bữa giờ bão trì hết 15tr coi như chạy ngon lành rồi đường dài vô tư, chỉ ngán là đăng kiểm 6 tháng thôi :D.
em cũng muốn làm em BMW series 3 dòng E mà không biết mua về thì bảo trì, bảo dưỡng ở garage nào ở SG này cho đỡ bị dính thuốc, bác chia sẻ nơi bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa em nó giúp em với được không ạ

Hạng D
8/10/11
3.066
5.954
133
em cũng muốn làm em BMW series 3 dòng E mà không biết mua về thì bảo trì, bảo dưỡng ở garage nào ở SG này cho đỡ bị dính thuốc, bác chia sẻ nơi bảo trì, bảo dưỡng, sửa chữa em nó giúp em với được không ạ
Em làm gara gần nhà cho tiện a này chơi thập cẩm nên nên bữa em cũng làm vài hạng mục đơn giản đễ đi lại thôi mốt có tiền mần tiếp hoặc bán lun :D.
Thấy gần nhà e có gara autotienphong bac này hình như oser đó a.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
29/5/15
30
12
8
38
Xe cỏ xe cây em đi nhiều, hiện đi Mer Glk, nhưng nghe Bim là lại háo hức. Gom gom lúa mà gặp duyên chắc em lại thêm E90 nữa quá.
Ước gì được như bác