Chuyên Xe
15/3/19
381
450
63
34
Clip ghi lại hình ảnh chiếc xe ben đuổi theo chiếc xe tải vừa vượt mình, áp sát xe tải vào giải phân cách, sau khi chiếc xe này dừng lại tài xế vộ nhảy xuống cầm cờ lê đập vỡ kính xe tải.

Tức tối vì bị vượt, tài xế xe ben cầm cờ lê đập vỡ kính xe tải

Khi mọi chuyện chưa ngã ngũ tài xế xe ben nhanh chóng đóng cửa lại phóng đi nhanh như lúc anh ta dừng lại, bỏ mặc tài xế xe tải trong cơn tức tối, bất lực. Nạn nhân không biết làm gì hơn ngoài việc lấy điện thoại chụp lại biển số xe ben. Được biết nguyên nhân xuất phát từ việc vượt nhau trên đường.

Cùng ngành nghề tài xế với nhau mà còn tỏ ra đầu gấu như vậy, hành động nhanh hơn não mà.

Attachments

Hạng C
20/4/19
687
237
86
Tài xế xe tải nhìn to con thế mà yếu nhỉ. Có clip này rồi thì xe ben chết chắc.

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
đã chuyển clip cho CA chưa a tài, phải có động thái j để thằng kia rút dc 1 bài học chứ

Hạng F
29/10/14
8.532
11.204
113
Tài xế xe tải nhìn to con thế mà yếu nhỉ. Có clip này rồi thì xe ben chết chắc.
Sao chết pác. Pác tưởng đưa clip cho công an là họ tìm họ rồi phạt họ rồi lấy tiền về cho bạn ah? Công an họ chả dảnh vậy đâu

Hạng C
20/4/19
687
237
86
Sao lại không. Ép trái phép xe khác, hủy hoại tài sản người khác, hành xử côn đồ,... Dư luận lên tiếng là phải vào cuộc.

Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Lúc xe ben lên xe đóng cửa lại tài xe tải không lấy cục gạch ném lại cho công bằng nhỉ...

Hạng B2
30/7/18
171
131
43
Tiêu chí của em khi ôm vô lăng là nhường đường tuyệt đối khi có thể mà bữa chạy QL1A từ An Lạc về An Sương bị 1 thằng xe ben nó vượt lên rồi ép xe em, lý do là nó đá đèn xin vượt mà làn trong có xe chạy sau đi cùng chiều nên em không vô làn trong để nhường đường cho nó chạy, khi tăng tốc đủ khoảng cách an toàn thì em xi nhan vô làn trong để nhường đường cho nó qua rồi nó qua xong lại ép em 1 đoạn, nó vượt xong chuyển vào làn xe em đang chạy rồi thắng lại, em xi nhan chuyển làn thì ní cũng chuyển làn theo và chạy chậm cản đầu xe. Em không thích gây sự hay làm khó ai, chứ nếu em gửi clip đó trong camera hành trình cho công an thì nó bị phạt nguội là cái chắc.
Méo biết đầu tụi nó nếp nhăn cất đâu nữa.