Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Mình đang quan tâm Tucson, cũng hỏi giá và các bác sales rất nhiệt tình chào giá. Tuy nhiên mình đang lăn tăn vì có tham khảo thì biết nhiều bác đi Tucson lắp ráp mới mua nhưng đã xuất hiện nhiều tiếng kêu trong xe, ngoài xe, phuộc sau, phuộc trước..... Có bác nào đang đi Tucson lắp ráp vui lòng cho ý kiến xe Tucson có bị kêu như vậy không ạ ?

Tập Lái
5/6/18
3
0
1
35
Mình đang quan tâm Tucson, cũng hỏi giá và các bác sales rất nhiệt tình chào giá. Tuy nhiên mình đang lăn tăn vì có tham khảo thì biết nhiều bác đi Tucson lắp ráp mới mua nhưng đã xuất hiện nhiều tiếng kêu trong xe, ngoài xe, phuộc sau, phuộc trước..... Có bác nào đang đi Tucson lắp ráp vui lòng cho ý kiến xe Tucson có bị kêu như vậy không ạ ?
Đúng rồi đó. Hang lắp ráp Việt Nam! Chán chết.

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
Hàng VN ráp lõm đó giờ thì khỏi bàn cãi, con Kona mới ra bác ra ĐL xem thử nội thất trong xe. Đặc biệt ngay chỗ trụ B ấy, lấy tay ấn vào nó hõm tút trong luôn, còn các bác lắc nhẹ, thì nó cũng lắc nhẹ theo tay, ráp ko khít, không biết do sản xuất gấp quá nên vậy hay tại trình độ tới đó. Đợi các lô sau về rồi mới đánh giá khách quan được. hic

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Nhưng bác đi có thấy kêu lọc cọc không
Thật may mắn bác ơi, xe hiện thời rất nuột :D.
Chắc xe mình bản base ko cửa sổ trời, các bác than thường bản đb, cạnh cửa sổ trời kêu lạch tạch :D

• Like
Reactions: bipbo07