Hạng B2
13/5/16
140
584
93
Mấy cái dây chằng trên nóc xe là của hàng theo túi luôn hả Bác? hay phải mua riêng
Túi này đi kèm với 4 dây ràng luôn bác à :) Ràng chặt 4 góc như hình đó.

Hạng B2
13/5/16
140
584
93
Bên anh có bán kèm thanh ngang gắng trên nóc để túi đồ lên không anh, Xe em mới có thanh dọc à.
Cám ơn anh
Dạ em chưa về hàng thanh ngang anh ơi, nếu hàng không quá nặng thì không cần thanh ngang đâu, anh bỏ đồ vô túi và ràng 4 dây ràng thật chặt vào thanh dọc là được rồi, nó không bị di chuyển đâu ạ.

Hạng B2
29/5/14
174
111
43
41
Dạ em chưa về hàng thanh ngang anh ơi, nếu hàng không quá nặng thì không cần thanh ngang đâu, anh bỏ đồ vô túi và ràng 4 dây ràng thật chặt vào thanh dọc là được rồi, nó không bị di chuyển đâu ạ.

Mình còn túi đựng đồ ko a? Xe mình Santafe 2019, có xài được khong nhi? để thẳng trên cửa sổ trời có sao ko a?

• Like
Reactions: buivn
Hạng B2
13/5/16
140
584
93
Túi đẹp đấy, cơ mà phơi mưa phơi nắng ổn k bác?
Dạ độ bền thì y như bạt xe tải đó anh, dầm mưa dãi nắng nhiều thì nó cũng phải mục, còn nếu dùng xong cất vô xe thì nó sẽ bền hơn ạ.

Hạng B2
13/5/16
140
584
93
Mình còn túi đựng đồ ko a? Xe mình Santafe 2019, có xài được khong nhi? để thẳng trên cửa sổ trời có sao ko a?
Dạ còn túi anh à, xe anh có thanh dọc chưa? Chỉ cần có thanh dọc là gắn được, nếu có thêm thanh ngang thì càng tốt. Anh để trên cửa sổ trời thì lưu ý không để đồ quá nặng hoặc vật sắc nhọn nha anh, và phải neo chặt túi vì nếu nó nảy một cái thì có thể cái vali hay đồ gì nặng nặng nó đập vào làm nứt cửa sổ trời.

Hạng B2
29/5/14
174
111
43
41
Dạ còn túi anh à, xe anh có thanh dọc chưa? Chỉ cần có thanh dọc là gắn được, nếu có thêm thanh ngang thì càng tốt. Anh để trên cửa sổ trời thì lưu ý không để đồ quá nặng hoặc vật sắc nhọn nha anh, và phải neo chặt túi vì nếu nó nảy một cái thì có thể cái vali hay đồ gì nặng nặng nó đập vào làm nứt cửa sổ trời.
Xe mình chỉ có thanh doc, chua có thanh ngang. Vậy có cách nào tránh việc để trực tiếp trên cửa sổ trời không (để trên khung baga)? để đồ trên nóc lưu thông có bị thổi phạt không? Mình tính lam chuyến đi xa với gia đình nên đang tìm phương án để đồ.