Thảo Luận Chung Tuyệt chiêu... bảo vệ xe..

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Để đấy xem... và ko nói gì...

Tuyệt chiêu... bảo vệ xe..

Hạng D
11/7/16
1.682
1.963
133
Cái này ủng hộ, để các anh hổ, báo, cáo, chồn phía sau khỏi chửi bới, đá đèn, bóp còi :p ":p :p

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Cái này ủng hộ, để các anh hổ, báo, cáo, chồn phía sau khỏi chửi bới, đá đèn, bóp còi :p ":p :p
Dán chữ “Baby in car” cũng được bác nhỉ.
Sợ ảnh hưởng cháu bé các anh chạy sau cũng giữ khoảng cách, không chửi bới, không đá đèn, không bóp còi mà.

Hạng F
1/6/15
5.555
28.511
113
Lời nói không mất tiền mua, để trỏng trỏng hai chữ "Lái mới" hơi mất cảm tình, giống như bác tài muốn nói "tao là lái mới, tụi bay liệu hồn né ra" chứ không phải mong thông cảm.

• Like
Reactions: zace4000 and bacai
Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Lời nói không mất tiền mua, để trỏng trỏng hai chữ "Lái mới" hơi mất cảm tình, giống như bác tài muốn nói "tao là lái mới, tụi bay liệu hồn né ra" chứ không phải mong thông cảm.
Bác muốn dán kín hết luôn ah, chữ nhỏ thì chẳng ai đọc được, chữ to thì ko có chỗ dán, kín hết rồi khỏi nhìn kính giữa luôn....
Chắc đề nghị làm decan dán vào đuôi xe cho đẹp và an toàn... chứ dán thế này sao nhìn kính phía sau đc... khổ thân lái mới ....

Tập Lái
8/8/07
12
4
3

Em thấy để vậy ok mà bác; đúng trọng tâm, ghi dài quá đi đường người ta có đọc kịp đâu :).

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113

Đúng là hơi vỗ mặt, gặp anh hổ báo nó ghét nó ủn cho “này thì lái mới”.
Thà là nhẹ nhàng như anh này cũng tạm được đi:

Hoặc như mấy chị em cũng đỡ bị ghét:

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Dán để xe sau chú ý, tốt hơn nhiều xe không dán gì mà chạy tào lao xe sau k biết đâu mà đỡ hết.
Mấy anh mới lái chạy chưa chuẩn nhưng còn biết sợ, thanh mình thanh nga nhiều quá thì dán mọi người còn độ lượng, thông cảm.
Những anh chạy xe hổ báo cáo chồn có dán lên cũng chẳng ai thương, chỉ tổ thêm ghét.
Gặp những anh như vậy coi như gặp xe ben, xe bus tránh xa cho lành.