Tập Lái
5/7/14
6
15
3
TP.Trà Vinh
@patric: dạo này hơi bận nên chưa ghé được bác

@ Kombat: degreaser của chemical guys ổn ạ, nhưng ko thể trị được vết dầu mỡ cứng đầu. Khách của em đa phần là thấp và trung nên ko dám xài vì chi phí cao. Bác quan tâm thì em sẽ pm bác phương pháp degreaser bằng loại khác. Rẻ hơn rất nhiều mà hiệu quả cao. Không gây cháy ốc và mất nước xi zin khi làm engine bay. Hóa chất cũng của Mẽo bác ợ. Sẵn ở sg. Gọi họ mang đến nhà bác giao

Bác Hiếu có thể inb e phương pháp degreaser được ko ạh! Tks bác trước

Tập Lái
14/6/18
3
1
1
Vũng Tàu
Bác @bboypro0601 và bác @hieu_wangler cho em hỏi ở Bà Rịa-Vũng Tàu có tiệm nào rửa xe đúng quy trình như sonax không ạ? Em mới cưới vợ 2 mà nhà không có sân. Rửa xe ở ngoài thì sợ mấy bác thợ làm không đúng xót cho em nó lắm ạ.

Hạng B2
17/10/06
422
166
43
48
Vũng Tàu
www.facebook.com
Bác @bboypro0601 và bác @hieu_wangler cho em hỏi ở Bà Rịa-Vũng Tàu có tiệm nào rửa xe đúng quy trình như sonax không ạ? Em mới cưới vợ 2 mà nhà không có sân. Rửa xe ở ngoài thì sợ mấy bác thợ làm không đúng xót cho em nó lắm ạ.
Ở Vũng Tàu bác ghé tiệm Royal car số 625 đường 30/5 rửa xe bằng hóa chất chuyên dụng sonax, mỗi lần rửa xe gần 2 tiếng, em đã rửa và thấy ổn.

Tập Lái
24/9/18
7
0
3
33
BÃI XE & CHĂM SÓC XE 90S
https://www.facebook.com/baixe90s/
Địa điểm: 481/3 Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình
(Đối diện Chi Cục Thuế Quận Tân Bình, Cạnh Chợ Võ Thành Trang)
Số hotline: 0925.42.42.42 or 0926.68.78.68

Dịch vụ trông giữ xe tại chỗ là một trong những dịch vụ giữ xe chuyên nghiệp của chúng tôi với đội ngũ nhân viên phục vụ có uy tính với thái độ phục vụ có thể khiến cho khách hàng vừa lòng.

+ Giữ xe ô tô, xe máy trong khuôn viên bãi giữ xe.
+ Sắp xếp, phân loại các xe theo lô và hàng khác nhau để dễ kiểm soát
+ Thường xuyên tuần tra ngăn chặn những hành vi trộm cắp xe và phụ tùng xe.

Hạng B1
25/12/14
63
56
18
Tp.HCM
Các bác cho em hỏi chút ạ, khi mình sử dụng máy đánh bóng thì khi nào minh xài banh lông cừu, khi nào mình dùng banh mốt ạ? em cảm ơn.

Tập Lái
16/10/18
9
1
3
31
Bác huy với bác combat ơi cho e sdt fb hay zalo gì đó em học hỏi một số kinh nghiệm với lại đồ nghề ạ. Em amater ạ. Em cám ơn