Tập Lái
4/10/17
10
3
3
33
Các bác xem vớ được tấm hình thế này mà mấy đứa FA trong nhóm em nhảy dựng lên đòi đi đấy, nên cuối tháng 10 làm chuyến phá đảo thế giới ảo ở Tuyệt tình cốc này, không biết ngô khoai thế nào chứ em é tin là nước nó trong dc thế này đâu các bác.
Cơ mà bác nào đi rồi cho em xin chỉ dẫn hướng khai phá khu này. hậu tạ các bác trước. Mà nên thuê xe hơi đi cho an toàn hay xe máy các bác cho em 1 lời luôn

Tập Lái
19/9/17
34
10
8
36
Các bác xem vớ được tấm hình thế này mà mấy đứa FA trong nhóm em nhảy dựng lên đòi đi đấy, nên cuối tháng 10 làm chuyến phá đảo thế giới ảo ở Tuyệt tình cốc này, không biết ngô khoai thế nào chứ em é tin là nước nó trong dc thế này đâu các bác.
Cơ mà bác nào đi rồi cho em xin chỉ dẫn hướng khai phá khu này. hậu tạ các bác trước. Mà nên thuê xe hơi đi cho an toàn hay xe máy các bác cho em 1 lời luôn

à há chỗ này hay dữ, mà em mới đi đúng ngày Bão Táp Ngáp không nổi nên chả có dịp, tiếc đứt ruột, gấu em mà thấy chắc nghiền luôn, mà bác cẩn trọng đường đi kẻo gặp "Tuyệt tình dân":cool:

• Like
Reactions: Kainguyen1909
Tập Lái
3/10/17
9
4
3
37
em nghe nói đường khó đi và khá xa đó bác @@ bạn em mới đi về bảo cả đi cả về mất khoảng 3 tiếng hơn, trên đường đi nó xoạch mấy lần nữa @@

Tập Lái
4/10/17
10
3
3
33
em nghe nói đường khó đi và khá xa đó bác @@ bạn em mới đi về bảo cả đi cả về mất khoảng 3 tiếng hơn, trên đường đi nó xoạch mấy lần nữa @@

có được tấm nào chụp hồ nước không bác, bác coi độ xanh có mướt ko
Bạn bác xoạch chỗ mô, để em dè chừng, mà trong đó đường đi có nhà dân ko bác, có gì ko biết có ai giúp mình ko

Tập Lái
3/10/17
9
4
3
37
có được tấm nào chụp hồ nước không bác, bác coi độ xanh có mướt ko
Bạn bác xoạch chỗ mô, để em dè chừng, mà trong đó đường đi có nhà dân ko bác, có gì ko biết có ai giúp mình ko

em thấy mấy hình trên mạng bác cứ trừ đi khoảng 30% là ra độ xanh thật của hồ =))
cái hồ này là khu khai thác đá cũ, đường đi cũng gồ ghề với nhỏ nữa nên chắc xe máy với xe hơi con chui lọt thôi. Nhà dân lâu lâu mới có 1-2 căn, nói chung cũng vắng lắm bác

• Like
Reactions: Dochanh520
Tập Lái
19/9/17
34
10
8
36
em thấy mấy hình trên mạng bác cứ trừ đi khoảng 30% là ra độ xanh thật của hồ =))
cái hồ này là khu khai thác đá cũ, đường đi cũng gồ ghề với nhỏ nữa nên chắc xe máy với xe hơi con chui lọt thôi. Nhà dân lâu lâu mới có 1-2 căn, nói chung cũng vắng lắm bác
Hỏi nhỏ chút bác biết chỗ nào hồ xanh xanh nữa không nhễ

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
Từ Làng Cù lần chạy khoảng 2 km thì có đường rẽ trái. Chạy cũng phải 8-10 km nữa thì mới đến.
Nó là cái hồ khai thác đá, nước xanh, nhưng quy mô cũng nhỏ thôi. Như cái ao vậy :D
Đường vào thì xe máy hoặc 4x4 vào được. Mà nếu mưa thì chắc khỏi vào luôn vì qua nhiều dốc, đường trơn.

Hạng B1
15/9/17
61
32
18
33
Tuyệt tình cốc Đà Lạt bác nào đi chưa

Hình thật nè bác chủ thớt, mấy đứa bạn em nó đi đợt tháng 9 đấy