Tập Lái
15/3/07
32
0
0
Các bác ơi !

Em đang vui lắm, xe em không bị gì hết, làm em lo hết vía . Hôm nay gọi chỗ bán xe, họ rất nhiệt tình, cử ngay thợ đến tận nhà xem xét . Sau khi tháo bánh trước ra phát hiện vách dừng ngăn cách bụi cho bố thắng bánh trước bị cạ vào phía trong mâm xe tạo nên tiếng kêu . Thợ chỉ mất 2 phút uốn lại lại tấm dừng là ok (Thợ nói do khi tháo bánh trước để cẩu xe vào containner xuất hàng đi tấm dừng bị cong, khi lắp bánh vào họ không để ý nên mới phát sinh lỗi trên). Đây cũng là kinh nghiệm khi nhận xe mới các bác nhẹ

Hôm nay em đã đi đăng kiểm và lấy biển số xọng, may mắn ngẫu nhiên là Biển số xe em là : 52F - 41 85 (tám nút), em rất happy . Chiều này đi dán kính cách nhiệt ai cũng xúm vào xem xe và khen đẹp làm em nở mũi, hihị .

Chạy STF tất cả mọi thứ rất tuyệt vời các bác ah, ban đêm dèn xANH TRONG XE RẤT DỊU và đẹp, em rất khoái và đang tận hưởng cảm giác xe mới . Nói chung là âất hài lòng với chi phí bỏ ra mua xe !

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
RE: Tuyệt vời STF CLX của em !

CHúc mừng bác ,đúng là cảm giác trong tuần trăng mật rồi ...:D
Nhớ giữ sức khoẻ để "chiến " dài dài nhé bác ...:D:D

Tập Lái
15/3/07
32
0
0

Cám ơn bác Mrpinocio chia sẻ ! Thật sự là STF rất chất lượng và tốt !

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Vui vẻ của bác cũng lây sang cả tôi đây này! làm tôi nhớ lại hồi mới mua xe.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

ke ke ke:D:D đọc bài của bác này em cũng thấy vui vui...chúc mừng bác có xe đẹp và biển đẹp.

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Chúc mừng pác Sophi nhé. Em cũng giống pác đây, mới cưới chưa được 1 tháng nhưng vẫn đang lâng lâng. Santa đúng là Fe thật, :D:D:D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@sophi: chúc mừng bác, nhớ tham gia SFC offline cùng anh em nhiệt tình như nhiệt tình với e xe của bác nhé!;)

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Chúc mừng bác với niềm vui, hạnh phúc mới.
Chúc bác lái xe an toàn.