OSS
Thành viên BQT
Super Moderators
28/11/09
1.238
2.868
113
Ứng dụng ezPark cho phép bạn tìm bãi đỗ xe cực nhanh. Đặc biệt, tặng ngay 25,000 VNĐ khi tải ứng dụng.[pagebreak][/pagebreak]

Những ai tham gia giao thông đều hiểu khó khăn như thế nào khi phải đi tìm bãi đỗ xe ở Sài Gòn, nhất là vào các ngày cuối tuần, khi bạn đến những khu vực trung tâm.

Chính vì vậy, một công ty Start-up Giải Pháp Công Nghệ Hạt Đậu Đỏ đã vừa giới thiệu một ứng dụng giải quyết nhanh chóng nhu cầu đỗ xe ở thành phố Hồ Chí Minh mang tên ezPark.

Với ứng dụng ezPark, chỉ cần với 1 cú click từ điện thoại thông minh, bạn sẽ thật dễ dàng tìm ra bãi đỗ xe gần nhất với vị trí của mình. Hơn thế nữa, ezPark còn cho phép bạn theo dõi số lượng chỗ trống, đặt trước chỗ đỗ xe online

Ứng dụng ezPark – Đỗ xe trung tâm không còn là vấn đề lo nghĩ

Người dùng có thể nhập nơi mình muốn đến và chọn bãi đỗ xe gần nhất với điểm đến đó.

ezPark đã có mặt trên 2 nền tảng Android và iOS

Ứng dụng ezPark đã có mặt trên 2 hệ điều hành Android và iOS, dựa vào công nghệ thông minh thu thập dữ liệu đã được mua lại để tạo ra một bản đồ xác suất chính xác như bạn thấy trên google map, cập nhật liên tục các bãi đỗ trong thành phố. Với ezPark, bạn sẽ không bao giờ gặp phải nỗi lo âu vì không biết tìm đâu bãi đỗ xe nữa.

4 bước sử dụng App đơn giản
Hiện nay ezPark này chỉ mới triển khai hoạt động ở thành phố Hồ Chí Minh. Giao diện ezPark đơn giản, thân thiện và hoạt động thông qua một bản đồ tương tác như khi bạn sử dụng google map. Ngoài ra, ezPark còn có tính năng SOS, cho phép bạn gọi “cứu hộ” đến đưa xe đi, trong trường hợp xe trục trặc, không thể di chuyển trên đường.

2 tính năng chính của ezPark

Đặc biệt, Khi bạn tải ứng dụng lần đầu tiên, bạn sẽ được tặng ngay 25k vào tài khoản đặt chỗ. Hãy nhanh tay tải ngay ứng dụng điện thoại thông minh miễn phí ezPark.

Link tải cho android: http://bit.ly/ezParkAndroid
Link tải iOS: http://bit.ly/ezParkIOS
Link Facebook: https://www.facebook.com/ezPark.vn/
Ứng dụng ezPark – Đỗ xe trung tâm không còn là vấn đề lo nghĩ Ứng dụng ezPark – Đỗ xe trung tâm không còn là vấn đề lo nghĩ Ứng dụng ezPark – Đỗ xe trung tâm không còn là vấn đề lo nghĩ Ứng dụng ezPark – Đỗ xe trung tâm không còn là vấn đề lo nghĩ Ứng dụng ezPark – Đỗ xe trung tâm không còn là vấn đề lo nghĩ
Theo ezPark​

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Ply&Glue and ezpark
Hạng B2
17/11/09
226
1.869
93
Thử một vài bãi xe trong khu Q1 mà không thấy nút cho đặt chỗ đâu cả.

• Like
Reactions: ezpark
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Bác nào thử chưa ? Chọn giờ vào bãi nhưng nếu kẹt xe mình đến trể thì sao ? Sẽ giãn giờ ra chờ xe vào bãi hay bị hủy đặt chổ ?

Tập Lái
22/12/17
16
4
3
37
TPHCM
ezpark.vn
Bác nào thử chưa ? Chọn giờ vào bãi nhưng nếu kẹt xe mình đến trể thì sao ? Sẽ giãn giờ ra chờ xe vào bãi hay bị hủy đặt chổ ?
Cảm ơn bạn đã phản hồi. Ứng dụng sẽ cho phép chờ xe vào bãi trong vòng 30 phút sau khi đã xác nhận đặt chỗ nha bạn.