Hạng D
29/10/07
2.005
9.354
113
HCM
www.bsdinsight.com
Làm cầu nối trực tiếp khó lắm, các bạn mg không thích điều này và họ sẽ gây cản trở.

Kinh tế bđs là qua môi giới được minh chứng cả mấy trăm năm nay rồi, từ đông sang tây, kể cả cụ Trump còn nói mua bđs không môi giới như uống thuốc không bác sỹ mà - app này là công cụ cho bạn sale làm tốt hơn thôi (không giải được bài toán trực tiếp đâu, vì bản thân việc kinh doanh đã không làm được rồi)

Hạng D
29/10/07
2.005
9.354
113
HCM
www.bsdinsight.com
Hôm nay, phát hành 1.5.1 - một số tính năng mới
  1. Giới thiệu profile của các bạn môi giới, thiết lập cơ chế tìm kiếm để có thể các nhà đầu tư tìm thấy các bạn môi giới theo khu vực và loại bất động sản chuyên của bạn môi giới - với hy vọng là có thể kết nối được nhà đầu tư và bạn môi giới
  2. Giới thiệu các gói cho vay của các bạn ngân hàng, cũng nhằm vào mục đích các bạn môi giới hoặc các nhà đầu tư, khách hàng có thể tìm thấy được các bạn ngân hàng cung cấp gói vay ở khu vực đó mà kết nối, làm việc, kiếm cơm.
  3. Điều chỉnh lại thêm các bộ lọc bđs, khu vực cho phù hợp và dễ tìm kiếm hơn
  4. Điều chỉnh lại lại một số các màn hình cho thuận tiện hơn.
Rất hy vọng anh/em dùng, hoặc giới thiệu bạn bè dùng và cho xin vài cái roi vào mông em nó, để em về vuốt ve cho em nó mau lớn. Cám ơn trước nhiều

Sundihome mobile app - sàn kinh doanh BĐS online

Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
ứng dụng này k co phien ban máy tính hả ad, vì dù gì máy tính vẫn dễ đăng và dùng hơn chiếc điện thoại

• Like
Reactions: insight
Hạng D
23/5/12
1.943
77.724
113
Kinh tế bđs là qua môi giới được minh chứng cả mấy trăm năm nay rồi, từ đông sang tây, kể cả cụ Trump còn nói mua bđs không môi giới như uống thuốc không bác sỹ mà - app này là công cụ cho bạn sale làm tốt hơn thôi (không giải được bài toán trực tiếp đâu, vì bản thân việc kinh doanh đã không làm được rồi)
Thế sao không làm App cho các bạn Sale, chứ rao vặt BĐS thì chen chân vô nhóm dẫn đầu thì không những miễn phí mà còn chuẩn bị vài chục tỷ đồng tặng người dùng

• Like
Reactions: insight
Hạng D
29/10/07
2.005
9.354
113
HCM
www.bsdinsight.com
Thế sao không làm App cho các bạn Sale, chứ rao vặt BĐS thì chen chân vô nhóm dẫn đầu thì không những miễn phí mà còn chuẩn bị vài chục tỷ đồng tặng người dùng

Có đó bác, nó support cho môi giới lẻ và cho cty - trong menu bên trái có đó
  • Đăng ký làm môi giới thì quản lý được sản phẩm, khách hàng, ghi lại thông tin của chủ (thông tin này không public)
  • Đăng ký thành công ty thì quản lý thêm được đội ngũ salesman, cộng tác viêc, chia sẻ sản phẩm trong nội bộ

• Like
Reactions: Tấn Dũng
Hạng D
29/10/07
2.005
9.354
113
HCM
www.bsdinsight.com
Phát hành phiên bản 1.5.2 trong đó tra cứu giá đất của HCM 2020-2024 do TP.HCM ban hành
Tính năng khai báo là môi giới và gói vay của ngân hàng nhằm kết nối với Khách hàng và các bạn môi giới, banker cung cấp dịch vụ cho khách hàng
Thêm ngôn ngữ tiếng Anh.

Hạng D
29/10/07
2.005
9.354
113
HCM
www.bsdinsight.com
Phát hành phiên bản 1.5.3 trong đó có các tính năng mới:
  1. Tra cứu giá đất cho Hà Nội
  2. Thêm bộ lọc tỉnh thành / quận huyện cho các sàn giao dịch bao gồm bất động sản, nội thất.
  3. Điều chỉnh lại một số các giao diện cho phù hợp hơn (đưa mục môi giới và gói cho vay của ngân hàng ra trang chính đầu của giải pháp,...)

Hạng D
29/10/07
2.005
9.354
113
HCM
www.bsdinsight.com
Đã được cập nhật tra cứu khung giá đất 2020-2024 cho Bình Dương. Các anh/em có thể tải app, tra cứu cho các hoạt động của mình và cho em xin comment để tiếp tục phát triển em nó lên.

Hạng D
29/10/07
2.005
9.354
113
HCM
www.bsdinsight.com
Phát hành phiên bản 1.5.5 với các tính năng
  • Sử dụng tọa độ điểm trên bản đồ để ghi nhận địa chỉ của bất động sản khi đăng tin
  • Hiển thị các tiện ích xung quanh bất động sản trên bản đồ như Trường học, bệnh viện, siêu thị, ngân hàng, trường đại học,..
  • Điều chỉnh giao diện một số màn hình và màn hình home của ứng dụng
Sundihome mobile app - sàn kinh doanh BĐS online

Attachments