Tập Lái
8/12/15
5
18
3
39
Em định lên viết bài cập nhật tình hình thì bác Xe đạp đã khóa thớt rồi nên em xin phép bác cho em cập nhật ở topic mới để các mem khác hiểu cụ thể hơn.
Bài trước : https://www.otosaigon.com/threads/gap-rac-roi-khi-mua-xe-tai-sai-gon-ford.8703404/
Như đã nói , em có gặp 1 số vấn đề khi đặt cọc mua xe tại Ford Phổ Quang, nên em có viết topic xin ý kiến của mọi người nên giải quyết như thế nào. Ban đầu gia đình em định lấy cọc lại. Vì lý do thế nào thì bài trước em đã có đăng. Nhưng sau khi gia đình đến làm việc với Ford Phổ Quang, trực tiếp quản lý và sale đã đứng ra xin lỗi và rất có thiện chí giải quyết vấn đề. Vì vậy nên em quyết định vẫn tiếp tục lấy xe ở đó. Rất cảm ơn các anh chị quản lý tại SG Ford đã hỗ trợ gia đình em. Mong là dịch vụ khách hàng của Ford Phổ Quang nói riêng và SG Ford nói chung luôn giữ được uy tín với khách hàng như vậy.
Em đăng hình biên bản đặt cọc nhưng xin phép che tên của 2 bên. Các bác có thể tham khảo và bác nào nghi ngờ tính xác thực thì xem hình dùm em luôn nha.

Attachments

• Like
Reactions: ngbaanh
Hạng C
26/9/12
856
305
63
EM hỏi thử 1 phát là bác chủ mua con Fiesta 1.5 Sport 5 cửa màu đỏ đô phải không ạ??

Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Mình mua xe cũng trả trước 1 phần nhưng nhiều hay ít đều có phiếu thu có ký tên đóng dấu của kế toán (dấu tròn nha). ghi như bác chủ thì lỡ có vụ gì thì khó nói chuyện với đại lý lắm. Mà nói thật, làm như vầy giống chợ búa quá, k chuyên nghiệp.

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Ai xin lỗi ai vậy mợ? Thấy anh Lơ nói mợ phải xin lổi SGF hả?