Tập Lái
26/2/21
1
0
1
53
thế nên chỉ cần mua cái android stick rồi vứt luôn trong xe, xong hihih
Bác ạ, em nhờ bác chỉ giúp,
em đang dùng 8850, muốn vọc chút, cái android auto thì còn quá nhiều hạn chế, em thấy phương án android stick bác nói hay quá, bác chỉ cụ thể em thêm được ko ạ, mua thanh đó về đấu vào đâu ạ? nguồn nuôi nó thế nào?
em cảm ơn bác nhiều ạ

Hạng D
13/8/07
1.544
3.404
113
Bác ạ, em nhờ bác chỉ giúp,
em đang dùng 8850, muốn vọc chút, cái android auto thì còn quá nhiều hạn chế, em thấy phương án android stick bác nói hay quá, bác chỉ cụ thể em thêm được ko ạ, mua thanh đó về đấu vào đâu ạ? nguồn nuôi nó thế nào?
em cảm ơn bác nhiều ạ
Đầu có cổng hdmi. Bác mua android box luôn tìm loại nào nhỏ là được. Nguồn nuôi thì phải tìm đường trích sau lỗ mồi thuốc ra đầu dây usb là chạy thôi

Tập Lái
17/6/21
10
0
1
38
Em đã tìm ra nguyên nhân: trang web của pioneer VN đưa firmware sai. Em vào Pioneer Australia lấy firmware mới xuống thì update cái một.

Thông báo để các bác khỏi mất thời gian
Nếu sai phần phầm,nó báo lỗi, để mình biết à bác? Xe em dvd x595bt.lên trang chủ VN chỉ thấy mỗi file x595 ko có chữ BT đằng sau, cho nên ko dám chạy

Tập Lái
17/6/21
10
0
1
38
mượn cái thớt này, bác nào làm bên pioneer (đơn vị nhập phân phối) không phải đại lí, làm ơn làm phước cho em xin cái firmware cũ 1.04 giùm, cái 1.05 nó k cho chiếu phim lên 2 cái màn hình gối từ nguồn input là hdmi....
em đang dùng 8850
Update bản thấp hơn trên dvd đang dùng vẫn được à bác?

Hạng B2
18/6/17
185
29
28
36
x595bt,lên trang chủ chỉ thấy x595(ko có chữ bt) liệu úp được không các bác?