Hạng B2
13/9/17
117
93
28
31
có nên mua bán tải chở gia đình không các bác, nhu cầu chỉ là đi du lịch xa thôi.
Em thích vì giá nó rẻ, nhưng dáng lại như SUV
Tùy bác thôi, em thấy xe nào đi xa cũng đc hết, bán tải em đi thử Đà Lạt rồi rất ổn. Còn so về độ êm ái thì sao bằng SUVhay sedan đc.

Quan trọng là bác có tầm nào, đủ tiền mua Raptor thì đi Everest hay SantaFe cho khỏe :)

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
2/3/11
262
171
58
Vậy mà nhiều anh vẫn cứ cố phán "đi bán tải rồi thì ko muốn ngồi sedan"
Câu đó không đúng cho tất cả, nhưng trong tầm nào đó thì đúng, đối với một số đối tượng. Mỗi người mỗi gu mờ bác

Hạng B2
2/3/11
262
171
58
có nên mua bán tải chở gia đình không các bác, nhu cầu chỉ là đi du lịch xa thôi.
Em thích vì giá nó rẻ, nhưng dáng lại như SUV
Giá rẻ thì có Navara El thoải mái nhất :rolleyes:

• Like
Hạng B2
29/1/08
498
256
63
Các Bác cho em hỏi ngu tí ! phí đường bộ xe bán tải 1 năm bao nhiêu vậy các Bác ? em tìm trong biểu phí không thấy ?

Hạng C
3/6/16
707
1.280
93
Bán tải chủ yếu khổ người xung quanh thôi, còn chủ với người ngồi xe thì hầu như không ảnh hưởng gì.
Ghét nhất là khi kẹt xe đứng kế bên một con bán tải, vừa hôi vừa nóng lại choán đường bà cố.

• Haha
Hạng D
30/3/09
1.111
1.195
113
Bán tải chủ yếu khổ người xung quanh thôi, còn chủ với người ngồi xe thì hầu như không ảnh hưởng gì.
Ghét nhất là khi kẹt xe đứng kế bên một con bán tải, vừa hôi vừa nóng lại choán đường bà cố.
BT đóng phí đường bộ như xe tải mà nên em có quyền to choán chỗ chứ. hêhee Cảm giác của A thôi chứ bán tải máy dầu cũng như Fortuner/Everest/MuX vậy thôi chỉ dài hơn cũng tầm nửa mét