Bác làm ơn cho hỏi làm thế nào để phân biệt SLX và MLX? SXL có gì hơn MLX? Em cũng đang định cố 1 em. Xem trên website của HMV chỉ thấy nói có 2 loại là máy dầu và máy xăng. Hôm nay vừa ra đại lý hỏi thì lại thấy có nhiều loại lắm, thêm cả 1 cầu số tự động, 1 cầu số sàn... Em đang kết SF máy dầu còn vợ cả lại khoái Civic 2.0.

Bác có biết giá cả hiện nay thế nào không ạ?

Thú thực đây là lần đầu em mua xe, có gì nhờ các bác tư vấn giúp.
Em bên Hyundai Trường Chinh bác muốn lái thử, trải nghiệm thực tế và chia sẻ kinh nghiệm thì alo em.
Cảm ơn bác.

Hạng B2
22/11/15
198
132
43
7 chỗ thì có nhược điểm chung là chạy không thoải mái ở khu dân cư đông đúc, tốn xăng. Ưu điểm chung là đi đường trường thoải mái.

Hạng C
3/3/12
524
369
63
Quận 2, tp. HCM
Các Bác cho hỏi santa fe 2014 mà đang ký lần đầu 25/01/15 chạy 56 k km bản máy dầu full giá 950 tr có mua được không Ạ
(gấp gấp nh1 Các Bác)

Hạng D
16/4/05
1.069
3.061
133
Em mới lấy San dầu, em có 2 thắc mắc. Có cách nào để đèn cản tự mở theo đèn chính không? Hiện tại em để đèn chính auto, muốn mở thêm đèn cản phải đẩy lẩy công tắc. Mỗi lần đèn chính mở lại thì phải mở đèn cản lại.
Thứ hai là có cách nào kích hoạt auto hold không cần nhấn lại mỗi lần khởi động máy không?

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
vậy là xe thông minh quá rùi bác vì đèn cản không cần khi đi nội ô nên chức năng AUTO không hiện vậy theo em quá tốt....còn bác muốn cháy đèn luôn 2 cái thì dễ mà.....ấn luôn đèn sương mù chuyển sang chức năng mở đèn bình thường thì đèn sương mù sáng theo....xe không chức năng AUTO LIGHT là bình thương.....sẽ chia

www.hyundaithao.com

• Like
Reactions: thanthan
Tập Lái
22/2/17
5
2
3
33
santafe nhà em 2011 không hiểu sao chạy đường hơi xấu tí cảm giác rất sốc. Lốp xe em để 2.2kg xe thường đi 3 người. Mong các bác tư vấn cho em nó mau khỏi bệnh