Hạng D
23/5/12
1.943
77.724
113
Đợt đầu tạm ứng ok nhanh nhoen, đợt 2 đợt 3 xèn rụp rụp nhanh nhen, nhưng tới khi gần xong là thì kiểu gì cũng bị chậm lại ko rẹt rẹt như hồi đầu, thêm cái phần bảo hành bảo tỏi ngâm thêm 5 7% giá trị nữa.
Mà khổ nỗi các bác mần với nghiệp đi gần hết cuộc đời, ko bỏ được. Dù kiếm ăn ko được như xưa khổ bỏ mợ ra.
Giờ ai chơi tạm ứng nữa , vì muốn tạm ứng cũng phải có bảo lãnh tạm ứng

Hạng C
30/5/13
696
9.010
93
Làm ăn thì gặp đủ thể loại người, bake thì nhiều anh quăng bom quá, nake nhiều anh cũng điếm khủng lun. Luôn có điều xấu và tốt song hành

• Like
Reactions: Ha Sonata
Tập Lái
12/11/18
2
1
3
44
Hoa hồi xưa e k biết chứ Hoa giờ cũng phải cẩn thận hơn nhe anh? Càng tin thì té càng sấp mặt

Cả cái XH Việt Nam này bị nhiễm thói hư làm ăn kinh doanh chộp giật mất rồi, cộng với hệ thống pháp luật lởm khởm và hành pháp tệ hại,

Nên, cẩn trọng và thực hành nguyên tắc Thương mại bình thường mỗi phi vụ cho an toàn với việc kinh doanh của mình thôi các anh ạ.

Vẫn nể trọng cách kinh doanh của người Hoa Chợ Lớn nhất, chẳng cần mảnh giấy lộn.

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Anh @tuanle đợt trước em chởi bọn moto đi bậy bạ cũng hơi quá lời. Ít ra cũng đụng chạm anh. Cũng có cái ko phải thật. Mà đợt này đau đầu quá. Đôi khi có mấy việc nhỏ xíu mà vẫn cứ điên lên. Thành ra có gì ko phải em cũng xin lỗi anh.
Em thì thẳng tính lắm. Mạng ảo thật nhưng ko phải vì nó ảo mà mình muốn làm gì cũng được. Có gì em ko đúng em xin lỗi huynh nhé. :(

Ở đây chỉ viết 1 dòng thôi, 3 dòng ít ai đọc
Tóm tắt 100 trang cũng chỉ 5 dòng
Chú nhớ lấy là đc

Lần sau anh Lãng tử có xin lỗi anh Tuanle thì inbox ảnh ngắn gọn 2 chữ thôi chứ viết gì dài thế. Nhắn XL nhé

• Like
Reactions: Langtu1983a
Hạng B1
19/12/18
95
528
83
41
Giờ ai chơi tạm ứng nữa , vì muốn tạm ứng cũng phải có bảo lãnh tạm ứng
Ý bác nói là cái thư bảo lãnh tạm ứng bank á. Là chỉ cho phép sử dụng để xài cho dự án ko được xài cho việc khác đúng hem. Bank nó lock quản lý acc này mà. Phải hem :D
Haha. Cái đó í. Làm cho vui thôi bác ạ. Ko có nghĩa gì đâu bác :D

• Like
Reactions: Tấn Dũng
Hạng D
23/5/12
1.943
77.724
113
Ý bác nói là cái thư bảo lãnh tạm ứng bank á. Là chỉ cho phép sử dụng để xài cho dự án ko được xài cho việc khác đúng hem. Bank nó lock quản lý acc này mà. Phải hem :D
Haha. Cái đó í. Làm cho vui thôi bác ạ. Ko có nghĩa gì đâu bác :D
Kệ chuyện của bank
Miễn cứ có bảo lãnh
casc bác có cắm xe cắm nhà là chuện của vác bác

• Like
Reactions: Langtu1983a