Tập Lái
4/6/20
46
44
18
Chào các bác,
Hôm nay có dịp đi lên cầu thủ thiêm 2, nhưng không rõ vạch kẻ đường (khoanh đỏ) là vạch kẻ gì và có ý nghĩa như thế nào. (không tính đến việc phân lane nha các bác vì mình thấy bảng phân lane rồi).
Có bác nào biết chia sẻ với nhé.

Vạch kẻ đường cầu Thủ Thiêm 2 có ý nghĩa thế nào?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
3/10/16
9
10
3
31
Chào các bác,
Hôm nay có dịp đi lên cầu thủ thiêm 2, nhưng không rõ vạch kẻ đường (khoanh đỏ) là vạch kẻ gì và có ý nghĩa như thế nào. (không tính đến việc phân lane nha các bác vì mình thấy bảng phân lane rồi).

View attachment 2708890
hình như nó là con lươn mềm đó anh.

Hạng C
2/3/14
637
489
63
Nó là giải phân cách mềm, cái làn sát bên phải chắc giành cho xe máy. Vẽ sẵn vậy, vài bữa mà xe máy chạy lộn xộn, thì lại phải gắn phân cách cứng vô :(
với văn hóa chạy xe ở VN thì kiểu gì không lộn xộn bác ơi, gắn cũng vậy mà không gắn cũng vậy, tốt nhất là đặt cam phạt nguội đáng tiền hơn

• Like
Reactions: PMH82
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Chào các bác,

View attachment 2708890
Hỏi khó qá a, nghĩ đơn giản nó là luơng cứng mà vẽ 3D thôi

Hạng D
6/3/08
3.923
7.693
113
Sàigòn
Chào các bác,

View attachment 2708890
chắc là chưa kịp lắp con lươn cứng

• Like
Reactions: tructransecure