Status
Không mở trả lời sau này.
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Bỏ options nhiều quá, đến đèn giờ còn halogen.
4WD bám đường hơn 2WD rất nhiều (do có chống trượt nữa nên bám gấp 3 chứ không phải gấp đôi), nó chạy trên cao tốc hay đường đèo an toàn hơn khi trời mưa hay trơn trợt.
Thời nay hầu như 4WD rất ít khi dùng để offroad.
Các Option phụ thì ra ngoài làm được hết.

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Chúc mừng Bác có vợ mới ăn Tết, không còn ồn ù là tin tốt cho fan Mit.
Múc em nó đi bác, rùi lại độ tiếp.

Em đi PSG 2014 4x4, 1 năm đi có 15k km, nghe bác kể mà muốn đổi quá :D
Đổi đi bác, em gạch con 4x4 của bác.

Ps G của e 2,5 năm đi 12,5k km nè,hông dám chạy sợ nó hết mới hehe.
Hix, chắc bác nên chạy qua ông @dstuyen xin bác đó 4 cục lim kê xe cho phuộc bền, không hư vỏ ..

Đàu năm mới bên em có xe lái thử. Em mời các bác tới cảm nhận ạ
Khi nào có cho em test thử được không bác ?

Con PSG của em nó khá êm lúc đầu nhưng nó bị bưng bưng ngay từ đầu. Và đặc biệt khi gặp gờ giảm tốc và đường dằn thì nó hết êm ngay.
Con PS All New này lên xe đã thấy cảm nhận nó khác lắm. Khác nhất là ở đường dằn.
Sao em cảm thấy nó lại như con cũ khi bác nói như vậy :3dcuoi:

hổng lẻ đổi xe nữa sao ta ?!!!!!
Đổi đi bác, coi kỳ này Mít có đặc không á.

Ghiền quá...
Bán gạch đít qua thử chân dài đi bác.

iem tiếp tục sâu hàng :

Vài cảm nhận về Pajero Sport All New 2017

Em mới thấy em nó hôm qua, hình như bác đậu đâu đó gần Q.10, hay PN hay sao á. Vì em thấy bộ mâm là lạ.

Dỉnh lên kiểu ngọc trinh đó bác
Rước em chân dài về đi bác Long.

Hạng B1
3/1/15
95
121
33
47
Xe quá đẹp:
.em thấy nội thất nhìn nhẹ nhàng ấm áp và sang trọng. Đèn nội thất em thích để ánh sáng vàng nhìn đẹp hơn là ánh sáng trắng của LED.
. Phần màu sắc nhẹ nhàng, phối đơn giản, màu gỗ bên ngoài đẹp hơn trên hình. Nội thất nhìn đẹp hơn Ford Ex, Ford Ever, Nis X.trail vì các xe kia để màu đen toàn bộ cả trần nên nhìn bị nặng nề, áp chế.
. Ngoại thất nhìn mạnh mẽ nhưng sang trọng và nam tính khỏe khoắn, con Fortuner thì nhìn bị nửa vời, con Ever thì cơ bắp bình dân ( giống PS 2014÷2016), Santa thì dạng hiền lành, gia đình. Bác chủ thay mâm mới nhìn sơ qua thấy giống Lexus GX460 2016.
. Đầu xe nhìn đẹp, sang nhưng em nghĩ cần thông thoáng hơn tí nữa cho khỏe khoắn.
. Đuôi xe nhìn mạnh mẽ, lạ, hơi hướng giống dòng Cadilac đèn hậu thẳng đứng. Tuy nhiên vẫn hơi trống trải tí, nếu thêm chấm phá đường nét gì cho tinh tế hơn thì tốt.
... thực ra so sánh thì vô biên và khập khiễng, mỗi thương hiệu mỗi dòng xe đều có ưu và nhược điểm riêng. Quan trọng là người mua sử dụng vào mục đích gì và điều kiện tài chính tới đâu cho phù hợp.
. Giá em không bàn
Cá nhân em đi làm hàng ngày đi về khoảng 100km, 2 tháng một lần về nội hoặc ngoại đi về khoảng 1000km, làm dự án xây dựng, là người tương đối chi tiết và cầu toàn thì em nghĩ chiếc PS2017 nayg là phù hợp. Em đã đi qua 4 đời xe trong đó 2 của KIA và 2 của Honda.
Hy vọng trong năm sẽ có cơ hội sở hữu để trải nghiệm con PS2017 và thương hiệu Mit xem thế nào.
Trên đây chỉ là nhận xét và những cảm nhận mang tính cá nhân nên có thể không đồng quan điểm các Bác thứ lỗi
Chúc OS ngày cuối năm thanh lý mọi lo toan bộn bề, chia tay những khó khăn thử thách để bước qua năm mới Đinh Dậu được An khang Thịnh vượng, mọi sự Hanh thông, Phát tài phát lộc, Mạnh khỏe và Hạnh phúc.
Em trân trọng kính chào !!!

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Nhìn tổng thể nội thất thì có cái màn dvd 2 DIN hơi nhà quê so với thời đại. Còn lại e thấy ổn áp hết
iem cũng thấy thế nên qua tên em lên bác Phú thay cái đầu dvd pioner 8540 cho hoành tráng.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.371
113
iem cũng thấy thế nên qua tên em lên bác Phú thay cái đầu dvd pioner 8540 cho hoành tráng.
Ý e là dvd thiết kế bệ đỡ riêng kiểu tablet thời thượng kìa chứ pai ô nia gì thì cũng là 2 din thôi hehe

Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Mắt em nhìn nội thất khá giống bác chủ, đẹp và có thể nói là sang. Chúc mừng bác là một trong những người đầu tiên sở hữu em nó. Em ấy mới ra mà sao qua nay đi ngoài đường ngày nào cũng thấy, hai màu trắng và nâu. :cool:

• Like
Reactions: hungbanme
Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Mắt em nhìn nội thất khá giống bác chủ, đẹp và có thể nói là sang. Chúc mừng bác là một trong những người đầu tiên sở hữu em nó. Em ấy mới ra mà sao qua nay đi ngoài đường ngày nào cũng thấy, hai màu trắng và nâu. :cool:
Các bác chắc thấy xe em nhiều :)) 2 ngày em chạy vòng vòng công việc trong thành phố tổng cộng 350km :)

Status
Không mở trả lời sau này.